Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi ohnnicegirl Xem bài viết
    Cube mang tính hên xui hay là có bí quyết gì không anh :v
    nó cũng như trò chơi đỏ đen vậy mình nghĩ bạn cứ để 300k đó đi, làm dailly 21 ngày đc giấy hindden uni cơ mà

Đang ở
    HCM city
    set black full đc 30% ied. set 140 full đc 30%. Why not combine both of them

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    set black full đc 30% ied. set 140 full đc 30%. Why not combine both of them
    combine là sao ?

Đang ở
    HCM city
    hmmm. nói như này. kết hợp các set lại để tạo nên set tốt hơn. Ví dụ như trước khi có set Black 9th thì mọi người hay sử dụng set 140 và tinker đúng k. để lấy được bonus từ tinker và bonus từ 140. Vậy có 3 set đồ, Black, Tinker và 140, phối hợp lại cả 3 thì tạo nên đc bonus set tốt hơn.

5. Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    nó cũng như trò chơi đỏ đen vậy mình nghĩ bạn cứ để 300k đó đi, làm dailly 21 ngày đc giấy hindden uni cơ mà
    có 1 cuộn thấm vào đâu anh ơi :v . Tại từ đầu em không biết cuộn uni trade trong 1 acc được chứ không đã tạo clone cày daily r :v

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:24 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    hmmm. nói như này. kết hợp các set lại để tạo nên set tốt hơn. Ví dụ như trước khi có set Black 9th thì mọi người hay sử dụng set 140 và tinker đúng k. để lấy được bonus từ tinker và bonus từ 140. Vậy có 3 set đồ, Black, Tinker và 140, phối hợp lại cả 3 thì tạo nên đc bonus set tốt hơn.
    phối hợp như thế sao được nhỉ

---------- Post added at 02:29 AM ---------- Previous post was at 02:27 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    So sánh khập khiễng , không hỏi cũng b )))
    Ma đồ luk x2 300k cũng mua đc 2 món chứ kiếm dâu 1 set, thôi để cube
    em định mua set zin mà , thấy nếu ngày x2 thì 300k đủ set r mà anh, tại em không cần mua claw với cape :v, nhưng mà chắc để cube cho lành v
    every road you take will always lead you home ...

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    phối hợp cả 2:
    - 14x: hat, overall, gloves, shoes, weapon, shoulder ~> nhận đc effect khi trang bị 6 món
    - 9th: ring, pendant, cape, sup-weapon, belt, face accessory ~> nhận đc effect khi trang bị 6 món c1

Meow meow

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    phối hợp cả 2:
    - 14x: hat, overall, gloves, shoes, weapon, shoulder ~> nhận đc effect khi trang bị 6 món
    - 9th: ring, pendant, cape, sup-weapon, belt, face accessory ~> nhận đc effect khi trang bị 6 món c1

bùn cái là chưa có yên 14x

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi ohnnicegirl Xem bài viết
    có 1 cuộn thấm vào đâu anh ơi :v . Tại từ đầu em không biết cuộn uni trade trong 1 acc được chứ không đã tạo clone cày daily r :v

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:24 AM ----------

phối hợp như thế sao được nhỉ

---------- Post added at 02:29 AM ---------- Previous post was at 02:27 AM ----------

em định mua set zin mà , thấy nếu ngày x2 thì 300k đủ set r mà anh, tại em không cần mua claw với cape :v, nhưng mà chắc để cube cho lành v
    Zin x2 cung 150k 1 món nhé, cape thì có 100m mua cả set người ta cho. Set đồ 140 bán KO bao gom vk chỉ co 5 món giá cung tầm 600k ngay x2 . Vì h đồ thiêf hiếm làm gì có ai bán . Chắc là nhầm vs set bow rồi.
    Lần sửa cuối bởi kunxinh211hen, ngày 11-05-2015 lúc 10:17.
    - Càng ngày càng thối nát -

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    phối hợp cả 2:

Xài set khác belt chút c1
    14x : weap, hat, over, glove, shoes, cape
    9th : gum, ring, sub weap, pent x2
    tinker : belt, should c1
    Chủ yếu là lấy cái 9% total của set 9th black chứ 30% ied cũng k thấm tháp là bao

cái này nên phối cả 2set, nhưng rất tiếc set này ko có shoulder, nên chỉ dùng set 14x lấy 30%db, và sét black lấy att
    DrRim

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12