Kết quả 1 đến 10 của 10

Thắc mắc đôi chút về quần áo, vũ khí 140 :)

Mình chơi MapleVN từ rất lâu rồi, từ hồi game mới mở cửa cho đến bây giờ. Nhưng do công việc nên thời gian mình game hay bị gián đoạn kiểu đang chơi thì phải off game 4-5 tháng mới quay lại chơi tiếp được. Thời gian off game gần đây nhất của mình là cách đây 4 tháng, lúc đó mình chơi game thì quần áo hay vũ khí 140 còn rất ít và hiếm người sở hữu nó chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi và đa số là những top sever. Nhưng mới đây mình quay lại game thì quần áo và vũ khí 140 được bán tràn lan khắp diễn đàn hay các cửa hàng tự động trong game. Nhiều một cách kinh khủng ngay cả những người chơi chỉ đạt leve 150 cũng đã sở cho mình nguyên 1 set 14x rồi. Nên câu hỏi của mình ở đây là : Trong thời gian mình off game có sự kiện event nào cho phép người chơi đổi item farm được lấy đồ 14x hay không ? Hay là bị người nào đó bug giống như bug meso nhưng người chơi này bán ra khắp sever và GM không thu hồi lại được ?

Đang ở
    HCM city
    có event nhé. event Noel. đồ bug đã bị dẹp từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    có event nhé. event Noel. đồ bug đã bị dẹp từ lâu rồi
    sao tưởng vụ đấy bảo chỉ cho đổi vũ khí 14x chứ còn bug đồ thì có thu được hết đâu

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 21month3 Xem bài viết
    Mình chơi MapleVN từ rất lâu rồi, từ hồi game mới mở cửa cho đến bây giờ. Nhưng do công việc nên thời gian mình game hay bị gián đoạn kiểu đang chơi thì phải off game 4-5 tháng mới quay lại chơi tiếp được. Thời gian off game gần đây nhất của mình là cách đây 4 tháng, lúc đó mình chơi game thì quần áo hay vũ khí 140 còn rất ít và hiếm người sở hữu nó chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi và đa số là những top sever. Nhưng mới đây mình quay lại game thì quần áo và vũ khí 140 được bán tràn lan khắp diễn đàn hay các cửa hàng tự động trong game. Nhiều một cách kinh khủng ngay cả những người chơi chỉ đạt leve 150 cũng đã sở cho mình nguyên 1 set 14x rồi. Nên câu hỏi của mình ở đây là : Trong thời gian mình off game có sự kiện event nào cho phép người chơi đổi item farm được lấy đồ 14x hay không ? Hay là bị người nào đó bug giống như bug meso nhưng người chơi này bán ra khắp sever và GM không thu hồi lại được ?
    Mình đoán là do một số thánh găm được đấy

Đang ở
    nhà
    Trước có event đổi đồ 14x, ngoài ra thì có 1 số lượng nhỏ đồ 14x đc GM tặng
    Nếu bạn phát hiện có bug đồ hãy báo cho GM trong box giải quyết công việc nhé

Đang ở
    alone
    Buồn cười đồ bug đã dẹp nhưng thực tế vẫn còn vài đứa cầm mấy cây staff 163 hồi bug chứ gì
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    HCM city
    event Noel đổi weap. còn đồ bug đã thu hồi lại hết lâu rồi

Đang ở
    alone
    Tụi nó bug chia ra tùm lum acc clone sao quản lý hết nỗi mà đòi thu vs hồi ...... Coi như bug là do sơ suất vậy thoy
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    HCM city
    ^ bạn có biết gm có thể kiểm tra k

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    ^ bạn có biết gm có thể kiểm tra k
    đúng là gm có thể kiểm tra nhưng mod cũng nên biết nếu bán số lượng lớn cho người khác bằng tiền mặt thì lấy lại sẽ rất khó

Đang ở
    HCM city
    cái đấy gm cũng đã có cách xử lý riêng nhé. Nên vấn đề này có lẽ k nên bàn ở đây. hiện tại đồ 140 có do từ đi boss ver trước