Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 103
    con boss chủ thớt là mình dame, minh k ks nhé, bn thớt chỉ đứng nhìn gòi chụp ảnh thui, còn bạn post ảnh trên, là bn í, đứng đơi mình đánh xong gòi ăn, chả hỉu sao còn mặt mũi mà post bài

Trích dẫn Gửi bởi hachi.kachua_267 Xem bài viết
    đậu, hôm í bn nói map của bn, gòi theo mình xuyên mấy kênh, toàn đợi mình đánh gòi nhặt,mình cũng bỏ qua, đã thế còn mắng ng, xong lại giở trò điều tra, điên quá đi, ấm ức thì nói v, thật k ngờ, con ng nguy hiểm...mình con gái mà còn nể phục bn đấy, những gi bn mắng mình hôm í, sao k chụp lại, cho mọi ng cùng xem
    đây gọi là ăn cướp còn la làng

---------- Post added at 06:14 AM ---------- Previous post was at 06:13 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    Hình như đây là lần thứ hai trong một event chủ thớt đăng bài rủa người ta

quên bôi trắng tên char rồi kìa
    và bạn biết nó như thế nào rồi nhỉ

Chắc bạn ấy train ở đó thì 10 kênh của bạn ấy **** :v
    ~ Công bằng trong game thì dùng thực lực mà đổi lấy
    ~ Đừng nên than trách biện minh cho sự bất tài của mình

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Chửi hay lắm .
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

nói chung là chúc mừng bé Soul. Tốt nhất là khi thấy có người ks box thì e ko nên damage mà lo phá cooldown boss cho nó tức. Đừng cố gắng ăn làm j

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

con boss chủ thớt là mình dame, minh k ks nhé, bn thớt chỉ đứng nhìn gòi chụp ảnh thui, còn bạn post ảnh trên, là bn í, đứng đơi mình đánh xong gòi ăn, chả hỉu sao còn mặt mũi mà post bài
    ks thì a k nói cơ mà kể cả nóng giận thì cũng k nên ăn nói thế , lâu k nói chuyện mà giờ style của e khác quá
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trích dẫn Gửi bởi jiroushin7400256 Xem bài viết
    Chắc bạn ấy train ở đó thì 10 kênh của bạn ấy **** :v
    nếu dame chung thì không sao nhưng ở đây nhờ 1 đứa con gái dame rồi nó nhảy vào ăn thì là con dì nhỉ vận động não 1 tý đi

---------- Post added at 06:19 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 3997956 Xem bài viết
    nói chung là chúc mừng bé Soul. Tốt nhất là khi thấy có người ks box thì e ko nên damage mà lo phá cooldown boss cho nó tức. Đừng cố gắng ăn làm j
    bạn có thể mang ing bạn đây mình ks công khai cho bạn luôn

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    ks thì a k nói cơ mà kể cả nóng giận thì cũng k nên ăn nói thế , lâu k nói chuyện mà giờ style của e khác quá
    do tôm đào tạo cả mà tốt thế còn dì

a đừng nói e v, e cảm thấy như e tệ bạc lắm í, nếu là ở ngoài thì thật a có v đâu, mà thôi, giờ e cũng k mún nói nữa, a nghĩ sao cũng dc
    nhờ tôm cả thôi không thì cũng không khác cho lắm

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    a đừng nói e vậy e thấy mình tệ lắm ấy

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối