Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 103
    kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi hachi.kachua_267 Xem bài viết
    a đừng nói e v, e cảm thấy như e tệ bạc lắm í, nếu là ở ngoài thì thật a có v đâu, mà thôi, giờ e cũng k mún nói nữa, a nghĩ sao cũng dc
    a k có ý đó, bạn bè ng thân thì thoải mái như vậy k sao, cơ mà ng lạ thì thường a nói chuyện kiểu khác chứ k lại bị mang lên 4rum
    chắc do a già nên quan niệm khác với bọn e
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Không biết các cậu nghỉ sao ý chứ theo mình thì có 1 con balloon cần gì phải làm lớn chuyện đến thế cơ chứ lỗi là lỗi cả 2 nguười k ai k có lỗi cả ,nếu k ăn đc con balloon đó thì kiếm con khác còn rất nhiều con ở maple mà cần j phải cải nhau làm mất đi tình hữu nghị

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi 3997956 Xem bài viết
    nói chung là chúc mừng bé Soul. Tốt nhất là khi thấy có người ks box thì e ko nên damage mà lo phá cooldown boss cho nó tức. Đừng cố gắng ăn làm j
    Trích dẫn Gửi bởi asukashinn15 Xem bài viết
    nếu dame chung thì không sao nhưng ở đây nhờ 1 đứa con gái dame rồi nó nhảy vào ăn thì là con dì nhỉ vận động não 1 tý đi

---------- Post added at 06:19 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

bạn có thể mang ing bạn đây mình ks công khai cho bạn luôn
    mỗi ng bớt 1 câu đi, war trên 4rum thì có tác dụng gì, tổ ăn ban, thích ks thì pm ingame hẹn nhau ra, vác cả G đi cho vui .
    K biết các bạn thấy sao chứ cứ đến event là mình lại hóng mấy vụ ks boss r post lên 4rum thế này cảm giác game đỡ nhạt nhẽo và còn thấy hứng thú vs game
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

nói chung là chúc mừng bé Soul. Tốt nhất là khi thấy có người ks box thì e ko nên damage mà lo phá cooldown boss cho nó tức. Đừng cố gắng ăn làm j
    Trích dẫn Gửi bởi asukashinn15 Xem bài viết

bạn có thể mang ing bạn đây mình ks công khai cho bạn luôn
    đoạn hội thoại này liên quan vãi

ingame như tên. Mời.

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    mỗi ng bớt 1 câu đi, war trên 4rum thì có tác dụng gì, tổ ăn ban, thích ks thì pm ingame hẹn nhau ra, vác cả G đi cho vui .
    K biết các bạn thấy sao chứ cứ đến event là mình lại hóng mấy vụ ks boss r post lên 4rum thế này cảm giác game đỡ nhạt nhẽo và còn thấy hứng thú vs game
    Đồng ý vs bác, nói thật thớt vs pé hachi chung G mà đem lên 4rum mà cãi lộn thì chỉ tổ xấu mặt G, xấu mặt 2 đứa chứ dc lợi ích j đâu.
    Ta ko bênh ai hết nhưng ko có lửa thì làm sao có khói, đâu phải tự dưng người ta vu khống ?
    Ta cũng từng có scandal với pé hachi mà nghe a đức kêu pé sn 99 nên thôi ko dám cãi tay đôi.
    Tốt nhất là đừng hành động j và xem lại cách ăn nói cho được lòng người khác.

Đồng ý vs bác, nói thật thớt vs pé hachi chung G mà đem lên 4rum mà cãi lộn thì chỉ tổ xấu mặt G, xấu mặt 2 đứa chứ dc lợi ích j đâu.
    Ta ko bênh ai hết nhưng ko có lửa thì làm sao có khói, đâu phải tự dưng người ta vu khống ?
    Ta cũng từng có scandal với pé hachi mà nghe a đức kêu pé sn 99 nên thôi ko dám cãi tay đôi.
    Tốt nhất là đừng hành động j và xem lại cách ăn nói cho được lòng người khác.
    ai nói bn mình sn 99, nếu mình đoán k lầm bn là like hả

Đang ở
    everywhere
    Boss là của chung, game không cấm KS và các chiêu trò tiểu xảo, miễn không hack cheat gì là được.
    Riêng mình, đánh con ballon mà bị KS là mình đếc đánh nữa, ngồi rình nó đánh rồi nhảy vào lượm box, cảm giác rất sướng s7

Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi huongxinh Xem bài viết
    Boss là của chung, game không cấm KS và các chiêu trò tiểu xảo, miễn không hack cheat gì là được.
    Riêng mình, đánh con ballon mà bị KS là mình đếc đánh nữa, ngồi rình nó đánh rồi nhảy vào lượm box, cảm giác rất sướng s7
    ây za giống mình quá đi mà hnào chán chán là vác acc đi trêu mấy bạn newbie, chỉ trêu vài kênh thôi, chứ nhiều quá lại ăn gạch
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

boss là của chung ai ăn được thì ăn.
    Đứng canh ỡ đó là hết 10 kênh của bạn à.
    Và GM cũng có đưa luật cấm ks đâu.
    sé vờ đông k ks thì boss đâu mà ăn.
    Với lại đi ks cũng zui mà .
    Sau lần này thì ks thoải mái nhé hachi có gì kêu anh phụ ăn dùm cho. Boss h khang hiếm quá đó mà

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối