Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Tại sao ko có tàu để di chuyển???

Tình hình là các mem Maple đứng đợi tàu cả tiếng ko thấy tàu đâu thì sao di chuyển để chuyển Job? Ko kể là train nữa @@ (mình là Cygnus, xuống Henesys ko đc)

Mod kiểm tra lại hộ với @@

Đang ở
    Dance with Balrog
    Lần sửa cuối bởi saltwaterroom, ngày 14-07-2012 lúc 21:03.
    Some men just want to watch the world burn

tàu đi tập thể chưa được upload bạn à,giờ muốn di chuyển thì đi cái thằng trưởng tàu bấm 1 phát đến nơi luôn ấy,giống taxi ấy,chứ cái tàu bay tập thể sau này mới có

đang thử nghiệm cần gì tàu,1 click là lên luôn. thích đi đâu ? vườn trên mây à. đi tàu lên Map cho Aran ấy ko nhớ tên map, rồi lên luôn VTM. @@.
    Nhìn chym

Bạn ko tìm hiểu rõ rồi.Gần như mỗi 1 thành phố là có 1 cai taxi đó,đi mất 1000meso

Trích dẫn Gửi bởi zamben Xem bài viết
    tàu đi tập thể chưa được upload bạn à,giờ muốn di chuyển thì đi cái thằng trưởng tàu bấm 1 phát đến nơi luôn ấy,giống taxi ấy,chứ cái tàu bay tập thể sau này mới có
    Zị giờ từ Ereve (Cygnus) đến Henesys đi sao bạn chỉ mình luôn

Đang ở
    Dance with Balrog
    Chỉ mình đi Leafre đi, please biatch !
    Some men just want to watch the world burn

Trích dẫn Gửi bởi duongmanh9x97 Xem bài viết
    ADmin đã nói rõ là hiện tại cái tầu bị lỗi rồi mà
    Vậy giờ hok lẽ chơi Explorer =.=?

Trích dẫn Gửi bởi viethpvn Xem bài viết
    đang thử nghiệm cần gì tàu,1 click là lên luôn. thích đi đâu ? vườn trên mây à. đi tàu lên Map cho Aran ấy ko nhớ tên map, rồi lên luôn VTM. @@.
    chạy thế mỏi bỏ xừ F3
    ra cổng vào rừng ngủ quên nhảy lên trên 1 tí thấy cái dây dài leo lên đến khi chuyển map nhảy típ lên trên cùng rồi về chỗ bọn resistance nhấp vào thằng npc típ có 2 lựa chọn chọn cái thứ 2 là vườn trên mây thế thôi đơn giản quá đi
    mà bổ sung lun nhé lúc xuong làng tuyết ở gần đáy cái tháp(ko phải bên trên nha) đi đến cái làng rồi đi hết qua bên phải từ đó đi qua bên trái thấy cái nhà đầu tiên thì dzo đó nhận nv chuyển nghề (nếu là adventura)
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

lên cái tàu cao nhất mà đón , wa chỗ đó xong đón tàu wa TPĐC r` wa VTM muốn đi đâu thì đi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 14:20