Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Angry Liên tục bị diss khi đang pt

Như tiêu đề trên, mình pt HT 10 lần thì 10 lần đều bị diss giữa chừng phải đăng nhập lại Mong AD có cách khắc phục giùm chứ như này mình nản quá r

Đang ở
    HCM city
    bạn job gì. cấu hình máy ra sao.

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    bạn job gì. cấu hình máy ra sao.
    mình job phù thủy lửa độc, cấu hình máy khỏe nên ko phải lo về khoản đấy

Trích dẫn Gửi bởi docchetms Xem bài viết
    mình job phù thủy lửa độc, cấu hình máy khỏe nên ko phải lo về khoản đấy
    phùy thủy lửa độc skill ulti với hyper dis hết kênh lun ấy, bạn mìnhc ũngc hơi nè ( nó ks dùng hyper skill dí hết 1 kênh lun vào k bị ks)
    p/s: nó lag kinh khủng còn hơn skill của meachanic

Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    phùy thủy lửa độc skill ulti với hyper dis hết kênh lun ấy, bạn mìnhc ũngc hơi nè ( nó ks dùng hyper skill dí hết 1 kênh lun vào k bị ks)
    mình mới job 3 , với lại đi pt cái khác ko sao cứ vào pt HT đc 1 lúc là lại bị diss

Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    đây là cách chống ks hiệu quả nhất sever cho những người ko có tiền mua 3 con pet ( dame đã lâu rồi khi boss chết còn bị ks nữa có mấy thằng nó canh mình vừa xong nó lấy 3 con pet ra ăn sạch hết boss tức như điên)

Đang ở
    HCM city
    đây k phải chỗ thảo luận vấn đề này. Và mình xin thưa. những ai cố tình gây d/c cho gamer sẽ bị xử lý k nhỏ đâu.
    @Chủ topic : job 3 và vào ht ._. thắc mắc vấn đề này

đây k phải chỗ thảo luận vấn đề này. Và mình xin thưa. những ai cố tình gây d/c cho gamer sẽ bị xử lý k nhỏ đâu.
    vậy AD ko có cách khắc phục à ? job này ra gần chục năm rồi mà vẫn còn lỗi vặt à, hơi bị thất vọng

nếu skill ko lỗi thì tất cả vấn đề này sẽ ko bảo h được đăng lên diễn đàn đâu Vì job này ra rất rất lâu rồi đâu phải mới ra như job lumi
    c8c8c8c8c8c8c8c8c8

Đang ở
    HCM city
    Pm hotro_maple02 để kiểm tra cho bạn. Vấn đề về skill d/c thì có thể stop đc rồi.
    - Lỗi lặt vặt : bow ra lâu vẫn lỗi?, war cũng lỗi? đâu phải chỉ riêng FP. Nên lưu ý là khi up ver cũng có nghĩa là revamp skill bạn à. Và chục năm? Chục năm từ bao giờ cơ?

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối