Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Đang ở
    BR-VT
    lúc trước cũng bị như bạn ......mà tự nhiên đến ngày nó vào đc ah chẳng bik tại sao
    múp xít

64 bit và 32 bit nó k khác nhau gì hết, cái gì chả dùng đc, chỉ là 64bit dùng cho cấu hình >4gb Ram thôi, dưới 4gb Ram thì k nên ....... Còn lỗi thì nên search trên google, chuyển sang tiếng anh mà search, rất nhiều câu hỏi như thế đc hỏi rồi ...

lần này mà lỗi nữa thì dẹp luôn.

Trích dẫn Gửi bởi Eminem Xem bài viết
    64 bit và 32 bit nó k khác nhau gì hết, cái gì chả dùng đc, chỉ là 64bit dùng cho cấu hình >4gb Ram thôi, dưới 4gb Ram thì k nên ....... Còn lỗi thì nên search trên google, chuyển sang tiếng anh mà search, rất nhiều câu hỏi như thế đc hỏi rồi ...
    Lỗi đặc biệt chỉ có mỗi sv mình bị mà bạn kêu search google à search đến mai cũng k có kết quả
    Báo cáo các sếp
    Tên : Karisse F2
    Job : Battle Mage F6
    Guild : Dragon F22

__________________________________________________ __________________________________________________

5. yeah cam on chi zun xinh dep nha mik dang loay hoay mai ma hok dc day (__")

Trích dẫn Gửi bởi Karisse Xem bài viết
    Lỗi đặc biệt chỉ có mỗi sv mình bị mà bạn kêu search google à search đến mai cũng k có kết quả
    Bạn k search thì thôi Mình k nói riêng lỗi này, mình chỉ bảo còn lỗi thì nên lên google search, search k ra thì hẵng hỏi

cài lại win đi chú có nhiu đâu sao mà keo thế
    thằng post bài trc tôi là thằng gay , thằng post bài sao tôi cug là gay nốt F8

Đang ở
    Tau Volantis
    Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Thực sự sau 2 đợt alpha và CB mình đã hoàn toàn bất lực trước cái hackshield
    Máy mình xài win 7 ultimate 64 bit
    Mỗi lần chạy xong hackshield nó ko báo gì
    Mình đã làm những việc sau
    Uninstall antivirus
    Cài lại mới hoàn toàn (cả bản trực tiếp lẫn bản rời)
    Chạy CCleaner để cài lại game
    Chạy HSupdate---->set up-----> No----->OK--------> Alt+H
    Sử dụng bản cập nhật = tay của game
    Nhưng mọi sự cố gắng vẫn chỉ dừng lại ở việc HS xong im ru
    Mặc dù server vẫn onl nhưng không tài nào mình có thể vào được
    Và mình thực sự xin cúi đầu quỳ lạy cái HS
    Anh chị em nào xài win 7 cho mình cái cách đi

Éo ra bác cũng như ta.... bất lực rồi.... F8 F8 F8
    BSS - Trùm Bóng tối Metro System
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ~Thành viên G-AA.... một phần trong Dragon...~

Mình cũng đang dùng W7 Home premium. chơi rất là đã. Mình hay dùng cách này để vào game nè. Mới đầu xóa dọn xạch sẽ, xong cài lại. Mới đầu bật Laucher để nó Update. Rồi vào game bt. Lần sau dùng file Maplestory để vào thẳng luôn nha.

bạn ơi đang bảo trì ko vào dc là hiễn nhiên còn chạy HS xong nó im thì bạn làm cách này nhá bạn vào thư mục MS cái kím cái file SETUP hình nấm ấy chạy nó xong nó hiện hình GM xong bạn bấm theo lệnh như nó bảo xong chạy lại vào dc nhá.Lưu ý đang bảo trì đừng làm vậy nha chừng nào bảo trì xong mà chạy xong HS mà im re thì làm vậy chứ setup lúc bảo trì mà la HS chạy xong im re thì dù cho setup cả đời củng ko dc bạn nhé

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối