Kết quả 1 đến 8 của 8

có ai bị lỗi này không

mình đang ở NLC thì bị lag không chuyển được map đợi lâu quá nên uot ra đăng nhập lại thì thấy thông báo acc đang được đăng nhập trước cũng từng bị rồi nhưng chỉ cần đợi 5p là vào được lần này hơn 30p vẫn thấy thông báo acc đang đăng nhập

Đây cũng y xì, tưởng có mình mình chớ c7

Đang ở
    Hà Nội
    Nếu là lag bình thường thì chờ 1 lúc là vào lại được
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

neu lan sau ban ko the di chuyen qua map duoc co the dung lenh @dispose

đến h vẫn chưa vào lại đc nè bó tay thỉnh thoảng vẫn bị thế này nhưng mà lần này chả hiểu sao đạc biệt k vào lại đc

Chồi ôi
    Cứ tưởng có mình mình bị
    1 .Đang trong map Thôn Quê Hàn Quốc, mở chế độ window treo đọc truyên, một lát sau quay lại ko điều khiển nv đc. Mình tắt đi rồi mở lại.
    2. Đăng nhập thì lại thông báo ID này đã đăng nhập rồi. Sau đó mình chat vs s1.maplevn để gỡ kẹt acc, vô lại được, chọn được nhân vật.
    3. Nhưng sau đó, k vào được trong game mà bị dis ra màn hình login cùng dòng thông báo " Unable to connect the game sever ", đăng nhập nó lại kêu nick này đã đăng nhập.
    4. Chờ 1 phút sau, đăng nhập vô lại được nhưng hiện trạng tiếp diễn như bước 2 và 3

Mong GM sớm sửa giúp

Trích dẫn Gửi bởi bimbimbimbim Xem bài viết
    Chồi ôi
    Cứ tưởng có mình mình bị
    1 .Đang trong map Thôn Quê Hàn Quốc, mở chế độ window treo đọc truyên, một lát sau quay lại ko điều khiển nv đc. Mình tắt đi rồi mở lại.
    2. Đăng nhập thì lại thông báo ID này đã đăng nhập rồi. Sau đó mình chat vs s1.maplevn để gỡ kẹt acc, vô lại được, chọn được nhân vật.
    3. Nhưng sau đó, k vào được trong game mà bị dis ra màn hình login cùng dòng thông báo " Unable to connect the game sever ", đăng nhập nó lại kêu nick này đã đăng nhập.
    4. Chờ 1 phút sau, đăng nhập vô lại được nhưng hiện trạng tiếp diễn như bước 2 và 3

Mong GM sớm sửa giúp
    Ôi da, bạn giống m` từng bước một luôn

hiện cáp bị cắt để sửa, do vậy nên hay bi out ra ngoài do mạng ko tải nổi maple,