Kết quả 1 đến 5 của 5

Demon Slayer lên 120 ko thấy nhiệm vụ chuyển quest 4

Xin lỗi nếu mình post sai box, tại chả vào diễn đàn bao giờ nên ko rõ khu vực lắm
    Mình chơi demon slayer, vừa up 120 nhưng ko thấy có quest chuyển lên job 4, tìm thì thấy chả ai gặp lỗi này, xin hỏi giờ phải làm sao có cần hoàn thành pre quest nào ko? vì mình từ job 3 lên thì cũng chả làm quest nào khác, toàn lang thang train lên giờ.
    À câu hỏi nữa luôn, mình bỏ game cũng lâu rồi mà mới quay lại đc 3 hôm thì thấy reset skill toàn bộ, mình up lại từ đầu nhưng từ hôm đó đến nay lên thêm 3 lv nhưng ko đc thêm điểm skill point nào trong khi vẫn còn có skill doom of vortex chưa max. điểm AP thì vẫn đc 5/lv như bt.
    Lần sửa cuối bởi sangpx_b01506, ngày 17-06-2015 lúc 23:25.

job 4 chuyển nghề ở LV 100 đó bạn. xem lại có quest nào trong chuỗi quest nghề chưa làm kg

Mình ko rõ, bỏ game 1 2 năm nay rồi giờ mới quay lại, hồi đó 120 mới chuyển job 4, mới chơi lại 3 hôm trước thì giờ gặp tình trạng này, số quest ở cái bóng đèn bên trái mình nhận hết rồi nhưng ko có cái nào liên quan đến job cả

Đang ở
    Đáy biển đông
    bạn thử kiểm tra cả bóng đèn với bảng Quest xem có Q nào có chữ Job Advancement ko. nếu ko đc nữa thì vào box Báo Lỗi.

Còn về vụ skill point thì thế này. Bây h job 4 up lv 100 là chuyển đc rồi, nếu up lv tiếp thì sp sẽ đc thêm vào bảng skill job 4, sp của job 3 sẽ dừng tăng ở lv 100, bạn có up nữa thì sp của job 3 cũng chỉ có từng đấy thôi.

Đang ở
    nhà
    Post vào box báo lỗi, trình bày off game từ trước lúc chuyển job 4 Lv120, nếu GM giúp đc sẽ giúp
    Sent from my computer using google chrome incognito mode