Kết quả 1 đến 4 của 4

Không vào được game.

Khi bấm vào extalia thì nó hiện ra lỗi running extaliams failed, data error. Mình làm theo chỉ dẫn trên mạng thì bị ko còn lỗi đó nữa, mà là k vào được game nốt.

sau khi hiện ra cái bảng 1 chút thì nó mất rồi im luôn, ko khởi động game gì cả, bạn nào giúp với!!

Nin cũng bị nè c4 hổm dài chơi bt bổng dưng bị

Còn tui treo máy hôm qua tới sáng bị d/c rồi dis ra. Vô lại củng bị lỗi nhưng nó báo là nó là ver149 mà mình tận v153 nên hok vô đc là seo. Có ai vậy hem
    Còn nữa sao mỗi lần em chơi là cái file vào game ExtaliaMS nó bị mất hay lỗi j đó và nó bảo phải browsed một mục nào đó thay thế ,xong em phải vào ổ giải nén 2 cái mục đó lại mới chơi đc là seo
    ----Hóng cao nhân giúp đỡ------

Trích dẫn Gửi bởi monladonlk Xem bài viết
    Khi bấm vào extalia thì nó hiện ra lỗi running extaliams failed, data error. Mình làm theo chỉ dẫn trên mạng thì bị ko còn lỗi đó nữa, mà là k vào được game nốt.

sau khi hiện ra cái bảng 1 chút thì nó mất rồi im luôn, ko khởi động game gì cả, bạn nào giúp với!!
    bạn xóa game đi , cài lại . còn cái data error thì bạn chỉ cần tải lại bản client trên web extalia.net r giải nén vô thư mục game thôi . mong bạn làm dc chúc bạn thành công !!! ^^
    Family Bá Đạo
    -Đẳng Cấp Là Mãi Mãi-