Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Login vào game ko dis

Login vào game ko dis

Nhiều bạn làm theo cách của goheo123 vẫn ko đc, thì mình vẫn có 1 cách, mấy hôm nay bị cứ bị hoài, nhưng sau khi thử cách này thì lần nào vào cũng ok

Cách này cũng đơn giản lắm, đầu tiên là vào game, chỗ bảng đăng nhập, mấy bạn k đc nhập gì hết, xong đợi khoảng 5p ( 5p nhé, hoặc 4p cũng đủ r`, đừng có hối quá ) rồi mới nhập acc vào và CLICK LOGIN = CON TRỎ CHUỘT.
    Nếu bạn vẫn bị dis thì chứng tỏ chưa đủ lâu hoặc bị vấn đề nào đó, thử thêm 1-2 lần nữa cho chắc ăn

G mình có vài bạn bị thế này, nhưng làm theo cách này thì đã vào đc game.

P/S đc thì tks nghen k có spam đâu
    Báo cáo các sếp
    Tên : Karisse F2
    Job : Battle Mage F6
    Guild : Dragon F22

__________________________________________________ __________________________________________________

Trích dẫn Gửi bởi Karisse Xem bài viết
    Nhiều bạn làm theo cách của goheo123 vẫn ko đc, thì mình vẫn có 1 cách, mấy hôm nay bị cứ bị hoài, nhưng sau khi thử cách này thì lần nào vào cũng ok

Cách này cũng đơn giản lắm, đầu tiên là vào game, chỗ bảng đăng nhập, mấy bạn k đc nhập gì hết, xong đợi khoảng 5p ( 5p nhé, hoặc 4p cũng đủ r`, đừng có hối quá ) rồi mới nhập acc vào và CLICK LOGIN = CON TRỎ CHUỘT.
    Nếu bạn vẫn bị dis thì chứng tỏ chưa đủ lâu hoặc bị vấn đề nào đó, thử thêm 1-2 lần nữa cho chắc ăn

G mình có vài bạn bị thế này, nhưng làm theo cách này thì đã vào đc game.

P/S đc thì tks nghen k có spam đâu
    F3 Admin đang bảo trì để sửa lỗi đó giờ đâu có cần nữa

Xin lỗi bạn, mình vào tới đc cái bản đăng nhập chưa kịp chờ đc 1 phút nó tự động dis ra ngoài .

Hồi tối còn chơi bình thường , từ sau khi vụ bảo trì 5 phút của GM. Từ sáng tới h mình toàn bị dis ra ngoài game ,ko vào đc chọn nhân vật nữa .

dis là do bảo trì mà =.=!! chơ` 5p thì bảo trì chắc ăn may vừa xong thôi =.=!

mấy hôm nay ít bị dis lắm , chỉ khi nào gần bảo trì hay event mình mới bị dis

cái này tui đang sử dụng nè F2
    F1

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng dẫn] Hướng dẫn Login + game
    Bởi h0angng0c trong diễn đàn KMS
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 08:38
  2. đơ khi login vào game
    Bởi bachjack94 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 26-10-2012, 00:01
  3. Đã tìm ra lỗi :Login bị diss game