Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

BQT sẽ có hướng dẫn, và vị trí từng NPC rõ ràng chứ

Sau ngần ấy ngày CB ra mình có để ý và tìm bài trên from, đa phần bây giờ nhưng bạn đã chơi qua và đã làm nv biết cũng đã chia sẻ cho a e trong form rùi, nhưng mình thấy bất cập một chỗ là, hiện tại HG chưa có hướng dẫn cụ thể cho a e nhiều ( mình mong là khi OB ta sẽ có đủ cả để a e dễ dàng hơn trong việc làm nv và tiếp cận với game nhanh hơn) -> ( bạn nào biết thông cảm mình cũng như những a e khác mới cũng gà mờ trong khoản này)
    mình chỉ mong khi nào OB sẽ có những mục sau:
    + mong BQT có những hướng dẫn cụ thể về vị trí NPC của từng bản đồ hay của từng thành phố bằng những ký tự từ A -> Z như bản cũ xem hình dưới ( hình mang tính minh hoa )

+ BQT sẽ có bài giới thiệu về quái và vật phẩm quái rớt ra chứ ( mình nói vật phẩm chứ ko phải đồ nhé các bạn)
    -> VD -> như đánh Heo nơ đỏ -> rớt nơ đỏ chẳng hạn : hay đánh con Mực -> súc tua ( chỉ là ví dụ )
    -> vì cái khoản này nhiều a em sau khi nhận nv mà ko biết lên đánh con j để lấy đc vật phẩm để trả Q, mình cũng trong tình trang này -> bạn nào biết và đã từng chơi MS rùi có thể làm 1 bài phụ giúp BQT chứ

+ BQT sẽ có hướng dẫn làm Q hay PQ cho a e trước khi OB để a e tham khảo.
    + mình thấy có một lỗi là khi nhận nv và chọn mục hiển thị vị trí cần đến để làm nv thì y trang là sẽ bị đơ nguyên trong máp ko chuyển máp hay sử dụng đc bất kỳ skill,-> chỉ có cách out và vào lại, BQT fix lỗi này cho ae với

mình thấy hiện tại có 1 số bất cập trên mong BQT sẽ có những cụ thể giúp a e
    bài trình bài không đc sạch sẽ các bác biết đừng ném gạch em nhé thanks.
    ---------------------------->>>> D a r k D r e a m s <<<<---------------------------------
    ----------><----------

------------------------------------- Http://DarkDreams.TK -------------------------------------

ừ. Mình cũng bị cái chỗ làm Q mà toàn tiếng anh với k biết quấy nào rơi cái nào... => Q ở đảo mạo hiểm làm mới 1/10. Hic... với cũng k biết nội dung nên làm k đc j` cả... hic

Đang ở
    Cab City
    Bạn nên bik BQT Game đang miệt mài fix các lỗi mà các bạn đang báo , còn việc trong game , nếu chỉ ra hết còn gì là vui ? Tại sao các bạn ko tự tìm tòi mà cứ hỏi những chuyện thế này ? Lập game để vui chơi , phiêu lưu mà cái gì củng chỉ , thế nghỉ cho rồi
    - Just A Roy -

Đang ở
    Thủ đô yêu dấu
    sinh ra cái Locate trong bảng Q để làm gì
    [Guild]-Facebook 4ever

Đang ở
    Ở nhà
    chơi thì khám phá đi
    chỉ rồi thì chơi đâu còn vui
    Lần sửa cuối bởi sieuduaxe157, ngày 15-07-2012 lúc 12:09.
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

mod noi chuan wa )))))))))))))))))))))))))))))))))

hình như lúc làm nv ko bít đồ lụm từ quái nào bấm nút màu xanh lá phía dưới trên bản đồ có điểm phát sáng là chỗ đó mà

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    chơi thì khám phá đi
    chỉ rồi thì chơi đâu con vui
    sieuduaxe lên mod rồi ^^.tên nhân vật là gì thế ?cấp nhiu rồi

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    =.= mình chỉ cần HG creat cho cái dụ ... NPC cần trả nv hay quái cần đánh có thể click vào -> hiện lên map chỗ đó rùi tự đi tới ... (k phải NPC bắt đầu nhận nv nha ... vậy là OK rồi)
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

Đang ở
    Thủ đô yêu dấu
    Trích dẫn Gửi bởi Juno1st Xem bài viết
    =.= mình chỉ cần HG creat cho cái dụ ... NPC cần trả nv hay quái cần đánh có thể click vào -> hiện lên map chỗ đó rùi tự đi tới ... (k phải NPC bắt đầu nhận nv nha ... vậy là OK rồi)
    bạn bật bảng Q lên ở dưới có chữ locate tìm đc NPC vs quái để đánh mà
    [Guild]-Facebook 4ever

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối