Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48

Chủ đề: Vấn nạn hack game

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Ảnh thì bạn ấy post vào box kiện tụng chắc là ổn mà post ra đây làm gì ?
    nếu không đủ bằng chứng thì sẽ không xử lí mà ?
    Còn đây là box cảm xúc, mình nghĩ đây chỉ là chút cảm xúc của bạn ấy về vấn nạn hack thôi.
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi iclinguyen Xem bài viết
    vớ vẩn là sao chỗ nào vớ vẫn ??? k hiểu có thể bạn ấy tự tưởng tượng ng tar hack cũng nên hay tất cả chỉ là 1 trò đùa thì sao ???
    Dual 3x đánh quái 8x …mỗi bạn ở đây nghĩ nó là trò đùa thôi ...mà chả đứa dở nào chụp ảnh người ta up lv đâu
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi meou_hehe Xem bài viết
    Dual 3x đánh quái 8x …mỗi bạn ở đây nghĩ nó là trò đùa thôi ...mà chả đứa dở nào chụp ảnh người ta up lv đâu
    tí up video lumi 3x đánh 8x cho mà xem nè =='' 2 cô mèo vs Moon cứ bị ám ảnh nỗi sợ đánh quái vượt cấp chăng =='' ....

Vs lại lúc viết bình luận kia chưa bik là job dual đâu nên chỉ làm clip lumi thoy thông cảm har ...
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

tí up video lumi 3x đánh 8x cho mà xem nè =='' 2 cô mèo vs Moon cứ bị ám ảnh nỗi sợ đánh quái vượt cấp chăng =='' ....

Vs lại lúc viết bình luận kia chưa bik là job dual đâu nên chỉ làm clip lumi thoy thông cảm har ...
    nếu bạn lấy lumi 3x đánh đc quái 8x trong vòng 3-4s thì mình tin, thực sự thì dual và lumi cực khác nhau ở phần kĩ năng rồi, lumi ngay từ job 1-2 đã có skill dùng cái quả cầu lăn đi lăn lại đc nhiều line rồi, còn dual thì job 1-2 skill cực cùi, đừng so sánh quá xa thế bạn ạ - một thanh niên chơi dual lv 206 cho hay

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    nếu bạn lấy lumi 3x đánh đc quái 8x trong vòng 3-4s thì mình tin, thực sự thì dual và lumi cực khác nhau ở phần kĩ năng rồi, lumi ngay từ job 1-2 đã có skill dùng cái quả cầu lăn đi lăn lại đc nhiều line rồi, còn dual thì job 1-2 skill cực cùi, đừng so sánh quá xa thế bạn ạ - một thanh niên chơi dual lv 206 cho hay
    tại nãy chưa bik là job gì nghe 3x thoy nên có lumi 3x đánh thử cho cô Moon xem
    mà hình như bạn đó nói là shadower chưa k phải dual cô mèo vs tui nói nhầm đó

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    tóm lại là phải có đủ bằng chứng mới bị xử lí, bạn không cần phải nói thay những người ấy.
    có phải nhìn vào train quái vượt cấp là biết hack bug các kiểu đâu ? phải kiểm tra đàng hoàng rồi mới xử lí chứ ?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

tại nãy chưa bik là job gì nghe 3x thoy nên có lumi 3x đánh thử cho cô Moon xem
    mà hình như bạn đó nói là shadower chưa k phải dual cô mèo vs tui nói nhầm đó
    bất cứ dòng thief explorers nào job 1-2 đều rất khó train, dame quái trên 10lv là miss thẳng rồi, cùng lăm ăn đc 1 line rất bé nên đừng so sánh nó với lumi - một thanh niên chơi tất cả thief explorers đều đạt ngưỡng lv 200 cho hay

Đang ở
    alone
    Mình đâu có bênh vực hack đâu mình ghét bọn hạck bug gần chết hồi cách đây 1 năm mấy có vài vụ hack tràn lan đồ lạ kìa =='' ... Cũng may đã dc thanh tẩy

Mình chỉ cố chứng minh lý luận đánh vượt cấp 40-50 cấp của mình là khả thi thoy c12

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

bất cứ dòng thief explorers nào job 1-2 đều rất khó train, dame quái trên 10lv là miss thẳng rồi, cùng lăm ăn đc 1 line rất bé nên đừng so sánh nó với lumi - một thanh niên chơi tất cả thief explorers đều đạt ngưỡng lv 200 cho hay
    Cái đó mình bik =='' k cần bạn phải khoe đâu ==''

Mình đâu có bênh vực hack đâu mình ghét bọn hạck bug gần chết hồi cách đây 1 năm mấy có vài vụ hack tràn lan đồ lạ kìa =='' ... Cũng may đã dc thanh tẩy

Mình chỉ cố chứng minh lý luận đánh vượt cấp 40-50 cấp của mình là khả thi thoy c12

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

Cái đó mình bik =='' k cần bạn phải khoe đâu ==''
    nếu bạn có thể dame quái cách 50lv như bạn nói trên trong vóng 3-4s thì mình công nhận bạn đúng, còn train vượt 50lv mà đứng 30' thì ai chả làm đc, và mình cũng chẳng khoe khoang gì cả

Đang ở
    alone
    nếu bạn có thể dame quái cách 50lv như bạn nói trên trong vóng 3-4s thì mình công nhận bạn đúng, còn train vượt 50lv mà đứng 30' thì ai chả làm đc, và mình cũng chẳng khoe khoang gì cả
    3-4s có thể k dc nhưng tầm 8-10s thì dc 1 đám .... tí có clip nè tại youtube up lên hơi lâu

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối