Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

Chủ đề: Vấn nạn hack game

Vấn nạn hack game

Xin chào các bạn. Mình là mem mới, mình tham gia maple này từ ngày 7.6

Thực sự thì mình rất thích game này và cách quản lý của Bqt. Tuy nhiên dạo gần đây mình cảm thấy nhiều trường hợp lợi dụng bug game + Hack game tràn lan

Ví dụ 1 bạn lv 6x train quái toàn miss mà quái chết đều đuề

Hay 1 bạn lv 18x mặc 1 set 9x dame boss 20m line

Và còn 1 mem 3x đánh ở bãi mulung 8x 10" up 20lv

Mình chỉ mong muốn có 1 sân chơi LÀNH MẠNH để những người yêu thích game như mình có thể yên tâm đầu tư thời gian cũng như chút ít tiền để hỗ trợ game

Monh BQT thắt chặt lại việc quản lý và mạnh tay trong việc xử phạt

Đây là những cảm xúc của mình. Xin các bạn đừng cười. Cảm ơn chào thân ái và quyết thắng

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    bạn thấy thì nên chụp lại ảnh đồng thời post vào box tố cáo để có xử lí. Hack sẽ bị xử phạt thích đáng nếu có đủ = chứng
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Bạn thấy nhiều thật, mình chưa thấy hack bh=.=
    Cảm on bạn thông báo, mốt bạn chụp ảng hay báo ingame cho các mod,smod bik mà xử lý.

Vấn đề không phải là tố cáo người hack. Vấn đề mình nói là việc ngăn chặn kìa bạn ơi. Vì bạn có band bao nhiêu acc thì hacker cũng tạo acc khác. Hay nguy hiểm hơn là bán bản hack -> lúc đó đồ tràn làn rớt giá thảm hại không ai dám đầu tư game sẽ chết dần thôi. Mình vẫn luôn quan niệm. Phòng cháy sẽ tốt hơn là chữa cháy

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Ngăn chặn thì hơi khó bạn à, cả mấy sever lớn như GMS... hack còn tràn lan nữa mà.

Thiệt sự mình không có nhiều kiến thức về IT lắm. Nhưng không thể so trình độ của hacker ở sv này với hacker ở gms đc @.@ vì nếu tài năng thì chẳng lí do gì đi hack cái sv này cả. Với mình tin đội ngũ GM của BQT không phải là những ng chỉ biết lập sv ra để thu lợi rồi mặc cho ai muốn phá thì phá,muốn hack thì hack. Một lần nữa xin BQT thắt chặt hơn hackshield để mọi người an tâm đầu tư và không cảm thấy hối hận khi chọn maplevn

Xin cảm ơn

Không thông báo làm sao biết để ngăn chặn kịp thời đây bạn.
    Mình khi nhận lòng tốt của bạn nhưng cần có bằng chứng cụ thể mới có thể giải quyết và xử phạt được một cách thích đáng

Thân.

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

chưa gặp bao giờ @@!...toàn đi kenta
    Ingame: wLOLw

Đang ở
    alone
    Không cần chụp ảnh lại đâu (chụp càng tốt nhưng khó mà chộp dc kịp thời) bạn có thể lưu tên lại GM có thể xem log và xử lý !

1 điều nữa damge 20m / line không đặc biệt nếu đó là job marksman sử dụng skilll Spine thì set 9th vẫn có thể 20m (chưa kể dame boss còn có thêm % dame boss từ đồ hoặc buff link skill ...)

3x cụ thể là lv mấy lv 39 có thể đánh dc quái 8x nhar bạn ví dụ như job luminous đánh vượt 40 cấp vẫn chết ầm ầm (miss 6 line trúng 2 line thoy đủ chết quái r nhar lumi job 2 đánh dc 8 line r đó bạn ) nếu dc max buff dame + acccuracy từ advance bless của bishop ....
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi iclinguyen Xem bài viết
    Không cần chụp ảnh lại đâu (chụp càng tốt nhưng khó mà chộp dc kịp thời) bạn có thể lưu tên lại GM có thể xem log và xử lý !

1 điều nữa damge 20m / line không đặc biệt nếu đó là job marksman sử dụng skilll Spine thì set 9th vẫn có thể 20m (chưa kể dame boss còn có thêm % dame boss từ đồ hoặc buff link skill ...)

3x cụ thể là lv mấy lv 39 có thể đánh dc quái 8x nhar bạn ví dụ như job luminous đánh vượt 40 cấp vẫn chết ầm ầm (miss 6 line trúng 2 line thoy đủ chết quái r nhar lumi job 2 đánh dc 8 line r đó bạn ) nếu dc max buff dame + acccuracy từ advance bless của bishop ....
    1. Snipe chứ k phải Spine
    2. 3x đánh 8x bạn thử hộ mình với
    3. @Chủ topic : hiện tại nếu bạn thấy hack thì cứ báo vào box sẽ có xử lý mà

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối