Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Cần vào G VN

Cần vào G VN

như tiêu để ai cho mình vào với đề cos bạn có bè ròi lĩnh hội kinh nghiệm của mọi người =)
    in game : MamoZzz

Nếu bạn cần vào một G vui vẻ , mỗi ng giúp đỡ lẫn nhau thì vào G mình nhé. khi nào bạn onl thì pm : ZzSatanzZ hoặc là 0oMoono0 và MrHiep nha bạn . G rất hòa đồng và đoàn kết ( nhưng mà bạn nên pm ZzSatan nhé đó là ingame của mình)
    Family Bá Đạo
    -Đẳng Cấp Là Mãi Mãi-

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Có vào thì mình khuyên né cái ổ trẻ trâu Infinity teo j đó ra nha bạn c4
    Meow meow

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi ba0pro12 Xem bài viết
    Nếu bạn cần vào một G vui vẻ , mỗi ng giúp đỡ lẫn nhau thì vào G mình nhé. khi nào bạn onl thì pm : ZzSatanzZ hoặc là 0oMoono0 và MrHiep nha bạn . G rất hòa đồng và đoàn kết ( nhưng mà bạn nên pm ZzSatan nhé đó là ingame của mình)
    Trời thanh đây hả ..............

Mình khuyên bạn đừng gia nhập G NxHero vì có ông MrHiep thủ đoạn và polite lắm..khi mình train ở SH là bị ông ấy trộm meso mà lại bảo vô tình đi ngang nhặt song lại còn chửi bậy ở phòng chờ Pink zk..mình thấy tởm lắm

Trích dẫn Gửi bởi seapeace123 Xem bài viết
    Mình khuyên bạn đừng gia nhập G NxHero vì có ông MrHiep thủ đoạn và polite lắm..khi mình train ở SH là bị ông ấy trộm meso mà lại bảo vô tình đi ngang nhặt song lại còn chửi bậy ở phòng chờ Pink zk..mình thấy tởm lắm
    haha này chú cần t kêu GM trích dãn lại buổi ns chuyện hôm ấy không mà lại ns mạnh miệng vay t là MrHiep t ko hề ns là vô tình đi ngang mặc t nhặt tiền mày t sai t ko ns gì vì lúc đó t đang chat và chưa bấm enter nhấn z nên pet nó lượm khoảng 200k thôi và khi zô pink zakum t ko hề ns gì mày trong t chat lol đông vai~ @@@@@@@@@@@ rồi mày chat lên t láy trộm meso và t chỉ trả lời nếu muốn tao đưa cho 100m rồi câm lấy có 200k tưởng như cả 1 gia tài mày
    rồi xong pink zakum tao đợi m pm tao mà m ko pm nên t thôi ko ns nữa bây giờ còn mạnh miệng lên đây ns à
    t ns lại nêu mún tao kêu GM kiếm lại lịch sử chat ngày hôm đó và nếu tao là thằng gây trước tao sẽ biến khỏi EMS như mày ns còn nêu không phải thì mày biến khỏi EMS giúp tao
    hết

Thứ nhất: mình không muốn gây war vs bạn vì vài chuyện nhỏ nhặt đó ok?
    Thứ hai: nch theo kiểu của bạn thì bạn tưởng bạn học thức lắm à ? ns ng khác chửi thề thấy tởm lợm vậy trong dòng họ bạn dám chắc ko ai ko chửi thề không ? dám chắc ba mẹ bạn ko chửi thề ko ? đừng tự vơ đũa cả nắm r ra vẻ ta đây học thức ok?
    Thứ ba: nếu 200k đối vs bạn là cả một gia tài thì ok mình tặng bạn 200m cũng dc .
    Thứ tư: mình không khuyên bạn vào G của mình và mình cũng không chào đón thành phần như bạn . còn muốn biết G mình ra sao thì hỏi những mem đã vào G xem.
    ĐỪNG TỰ HẠ THẤP BẢN THÂN! CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG .
    Family Bá Đạo
    -Đẳng Cấp Là Mãi Mãi-

xin lỗi chứ 2 đánh 1 mình thua..ai mở miệng chửi bậy thì tự mà biết mình thấy sao nói vậy..vô tình nhấn z.tuỳ bạn thôi dẫn cả G ra mình cũng không lại đâu nhé.! đơn độc không chơi lại một tập đoàn mệnh danh ăn trộm vặt thì vẫn là ăn tr

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

thế bạn đang train lại có đứa đứng rình trộm tiền thì sao hiểu sâu xa không được à..thấy trong G bị phản ánh lại đem ra binh..tưởng mình lịch sự lắm thực chất sau tự hiểu. cảm thấy tội nghiệp.. sao lúc lượm rồi không nói mình vô tình mà chạy đi, chạy cục đuôi à . mày ăn học nhiều không . người nước ngoài lỡ nhặt người ta còn sr còn mày thì chạy quéo cẳng à.

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

sr bọn mày chả là gì cả .. 200m bự lắm sao. mang tội lượm trộm lại lấy tiền ra..tụi này nghỉ hết cho t nhờ nhé. bastad

xin lỗi chứ 2 đánh 1 mình thua..ai mở miệng chửi bậy thì tự mà biết mình thấy sao nói vậy..vô tình nhấn z.tuỳ bạn thôi dẫn cả G ra mình cũng không lại đâu nhé.! đơn độc không chơi lại một tập đoàn mệnh danh ăn trộm vặt thì vẫn là ăn tr

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

thế bạn đang train lại có đứa đứng rình trộm tiền thì sao hiểu sâu xa không được à..thấy trong G bị phản ánh lại đem ra binh..tưởng mình lịch sự lắm thực chất sau tự hiểu. cảm thấy tội nghiệp.. sao lúc lượm rồi không nói mình vô tình mà chạy đi, chạy cục đuôi à . mày ăn học nhiều không . người nước ngoài lỡ nhặt người ta còn sr còn mày thì chạy quéo cẳng à.

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

sr bọn mày chả là gì cả .. 200m bự lắm sao. mang tội lượm trộm lại lấy tiền ra..tụi này nghỉ hết cho t nhờ nhé. bastad
    này lúc lượm chỉ khoảng 200k thôi t nghĩ việc đó không có gì quan trọng nhưng m lại pm chửi t nếu muốn bằng chứng thì t sẽ kêu GM chek lại buổi chat hôm ấy vì m chat riêng vs t nên t nghĩ sẽ có lịch sử chat
    Và vấn đề 2 là m ns trong pink t mở miệng chửi m m chắc không hay cần t kêu GM trích dẫn lại nữa,,,,,,,,,,, t trích dẫn lại buổi ns chuyện trong pink nhé
    t Lolllllllllllllllllllllllllll đông vãi
    m Anh em cẩn thận mrhiep nó ăn cắp tiền bên SH đấy mn thấy nên cẩn thận
    t câm đí nếu m muôn thì t đưa m 100m có 200k làm như cả 1 gia tài
    Hết có gì thiếu xin bổ sung dùm tao
    những từ trên có từ nào mà m ns t chửi bậy bạ trong pink hem
    Lần sửa cuối bởi mr_susan, ngày 01-08-2015 lúc 09:30.

có lẽ chưa vào guild mà đã có war, nếu chưa vô guild pm maxiza, có gì mình add