Kết quả 1 đến 8 của 8
    Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió

Giờ tàu cập bến và đi và 1 số vấn đề khác

như tiêu đề ai bik ko giúp mình với nhìu lúc chờ hơn 20' ko thấy tàu đâu hết ...định đi qua Ariant xong đến Thành phố hóa chất làm nv mà ko đc ==

Nhân tiện phím chụp hình mình ấn xong nghe tín hiệu mà khi kiếm trong My Document > Download mà hok thấy....ai bik hình lưu ở đâu hok
    Vấn đề tiếp theo là mình mún mặc Dark Scropio Pants ( quần Thief lv 60 ) mà mọi chỉ số kia thì đạt nhưng có cái chỉ số khác là [ REQ FAM: 20 ] ko bik chỉ số gì ai giúp mình với hu hu ( mình bị vấn đề trên nên ko có ảnh mọi người thông cảm nha )

Đang ở
    Mineral Farm
    Trích dẫn Gửi bởi Bloudini Xem bài viết
    như tiêu đề ai bik ko giúp mình với nhìu lúc chờ hơn 20' ko thấy tàu đâu hết ...định đi qua Ariant xong đến Thành phố hóa chất làm nv mà ko đc ==

Nhân tiện phím chụp hình mình ấn xong nghe tín hiệu mà khi kiếm trong My Document > Download mà hok thấy....ai bik hình lưu ở đâu hok
    Vấn đề tiếp theo là mình mún mặc Dark Scropio Pants ( quần Thief lv 60 ) mà mọi chỉ số kia thì đạt nhưng có cái chỉ số khác là [ REQ FAM: 20 ] ko bik chỉ số gì ai giúp mình với hu hu ( mình bị vấn đề trên nên ko có ảnh mọi người thông cảm nha )
    Hiện tại thì tàu thuyền đang bị lỗi nên chờ đến tết Ma-rốc cũng chưa chắc có tàu ._.
    FAM là Danh vọng [Fame], REQ FAM nghĩa là yêu cầu danh vọng 20, bạn chưa đủ nên không được mặc đồ là phải ._. Thôi thì ráng mua danh vọng đi nhé, mấy chục k meso/dv thôi

tùa bị lỗi thì sang thành phố đồ chơi kiểu gì? hỏi mấy thằng 7x thì nó bảo là train ở TPDC

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    Trích dẫn Gửi bởi TLQuynhAnh Xem bài viết
    Hiện tại thì tàu thuyền đang bị lỗi nên chờ đến tết Ma-rốc cũng chưa chắc có tàu ._.
    FAM là Danh vọng [Fame], REQ FAM nghĩa là yêu cầu danh vọng 20, bạn chưa đủ nên không được mặc đồ là phải ._. Thôi thì ráng mua danh vọng đi nhé, mấy chục k meso/dv thôi
    mua danh vọng ở đâu vậy bạn

Đang ở
    Mineral Farm
    Trích dẫn Gửi bởi nguyen.nam.2306 Xem bài viết
    tùa bị lỗi thì sang thành phố đồ chơi kiểu gì? hỏi mấy thằng 7x thì nó bảo là train ở TPDC
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...de-chuyen-nghe
    Chú đến được Orbis rồi thì cũng như sắp đến được Ludibrium vậy
    Cho bạn chủ thớt: Đến Orbis = cách nêu trong topic ở trên rồi nói chuyện với Genie để đến Ariant ; đến map Ariant rồi thì cứ đi bên phải... mãiiii cho đến khi bạn nhìn thấy một con NPC Lạc đà. Nó sẽ dẫn bạn đến Magatia [Thành phố hoá chất].
    Cách trên là từ Google mà ra, nếu sai thì khoan hẵng gạch ._.
    Lần sửa cuối bởi tlquynhanh, ngày 15-07-2012 lúc 16:48.

Đang ở
    Mineral Farm
    Trích dẫn Gửi bởi Bloudini Xem bài viết
    mua danh vọng ở đâu vậy bạn
    Từ những người xung quanh í, kêu họ tăng dùm dv cho mình rồi trả cho họ 1 số tiền... Nhưng bình thường cách này không đảm bảo lắm, dễ bị lừa đảo [ăn tiền xong không tăng danh vọng ._.] nên cứ nhờ bạn bè là nhất.

Đang ở
    Henesys
    Trích dẫn Gửi bởi nguyen.nam.2306 Xem bài viết
    Đi bộ từ Orbis -> Aqua -> Korea -> Ludi chứ sao nữa F22

Đang ở
    Mineral Farm
    Trích dẫn Gửi bởi milanista96 Xem bài viết
    Đi bộ từ Orbis -> Aqua -> Korea -> Ludi chứ sao nữa F22
    Thà khỏi tới cho xong 30 charrrrr.