Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 76 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Đang ở
    HCM city
    *lót dép hóng* .

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Like cho bạn nha , nói chuẩn nà

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:27 AM ----------

Mình xin rep lại bạn như sau , chuyện đã qua rồi nhưng cái này kiểu như ý kiến riêng của bạn thì mình xin nói
    + Người việt nam mà bạn =) , dân việt nam mà ,xin cái gì , muốn có cái gì ai mà không dẻo không ngọt , chẳng qua họ không thể hiện , mình thì thể hiện tính cách thẳng ra thôi =) MÌNH LUÔN CHÀO ĐÓN NHỮNG LỜI PHÊ PHÁN VÀ XEM XÉT ĐỂ SỬA ĐỔI BẢN THÂN !
    +Hôi của Cygnus ? Bạn có hơi quá không =) Đúng là mình rất tham =) Nhưng mình không có thì mình xin nhiều nhiều chứ mình không chơi kiểu hôi của rồi ỉm đi bạn nhé =) Mình cần một tấm pic để chứng minh mình hôi của =) Phong cách rất VIỆT NAM bạn ơi ~
    +Tính mình rất thẳng , không nén được cảm xúc bạn nói thế cũng đúng mình không ý kiến gì =) Game mà bạn =)

hầy xem có người Việt Nam nào như bạn k cãi cố làm cgi

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Ý thức kém rồi lôi "người VN", "game mà" để chống chế, thật chẳng còn j để nói.
    Meow meow

Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    hầy xem có người Việt Nam nào như bạn k cãi cố làm cgi
    Mình không cãi bạn ơi ! Mình đâu rãnh đâu , cũng chỉ vì lợi ích cá nhân thôi =) Mình cũng xin nói với ban một câu luôn ha " Trước khi bạn nhận xét và phán xét mình thì bạn hãy hoàn hảo về tất cả trước khi tuôn lời ra,bạntốt điều đó rồi thì mới phán xét người người khác nhé =) Mình không muốn cái cố với bạn nữa đâu , chuyện đó cũng qua nên mình cũng không care mấy =) thôi thì bạn cứ rep một mình vậy

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    Ý thức kém rồi lôi "người VN", "game mà" để chống chế, thật chẳng còn j để nói.
    Mình chỉ nói theo cảm nghỉ của mình , mình là người việt nam và mình tự hào về điều đó , tùy bạn nghĩ thôi chứ mình chả lôi cái gì ra để chống để đỡ cả =) Ý thức mình kém , cứ cho là vậy =) Nhưng chưa chắc gì bạn đã hoàn hảo , và bạn đã tốt hơn ai =) Bạn không còn gì để nói bạn có quyền không rep =) .Thân !

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Mình không cãi bạn ơi ! Mình đâu rãnh đâu , cũng chỉ vì lợi ích cá nhân thôi =) Mình cũng xin nói với ban một câu luôn ha " Trước khi bạn nhận xét và phán xét mình thì bạn hãy hoàn hảo về tất cả trước khi tuôn lời ra,bạntốt điều đó rồi thì mới phán xét người người khác nhé =) Mình không muốn cái cố với bạn nữa đâu , chuyện đó cũng qua nên mình cũng không care mấy =) thôi thì bạn cứ rep một mình vậy

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

Mình chỉ nói theo cảm nghỉ của mình , mình là người việt nam và mình tự hào về điều đó , tùy bạn nghĩ thôi chứ mình chả lôi cái gì ra để chống để đỡ cả =) Ý thức mình kém , cứ cho là vậy =) Nhưng chưa chắc gì bạn đã hoàn hảo , và bạn đã tốt hơn ai =) Bạn không còn gì để nói bạn có quyền không rep =) .Thân !
    Xem từ nãy giờ bao nhiều người judge bạn đi nhé đủ để thấy sự xàmlol chưa? and btw mình nói mình hoàn hảo chỗ nào nhỉ

Sự việc ngưng ở đây nhé, chủ topic cũng đã im lặng rồi. Close!
    MapleVN

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678