Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Gửi bạn Ivans.

-Mình nói cho bạn nghe nha , mình không biết bạn phải là con gái không nữa á . Rõ ràng là thằng Saringan123 nó lại bắt chuyện đòi làm quen với mình trước nha . Tự nhiên như không bạn Ivans bay vào chửi mình là con hồ ly , rồi chửi ba má mình . Nói thật với bạn , bạn chẳng biết cái gì hết mà tự nhiên bay vô chửi mình đã đời , còn kêu khổ dân lành rồi còn mình cướp bồ người ta , dụ trai .

-Mình dám chắc loại người như bạn sau này không 2 cũng 3 , 4 ,5 , ... , số n đời chồng . Thằng nào nó cũng bỏ vì tội đã ngu còn không biết lắng nghe.

-Mình chỉ nói bức xúc của mình khi bị người khác bôi nhọ thôi , ai thấy mình không đúng thì nói dùm mình.

miemie lâu quá k gặp h chơi con nào sao k thấy ol.
    Ivan em ấy là con zai đó

Cho bạn một likec9.
    Ủng hộ bạn hết mình.

À còn thiếu nữa , bạn chửi mình cave hả . XL~ bạn nha , con này không nghèo tới mức mà làm cave nhé . Tiền nhà mình đốt chục căn biệt thự cũng cháy nữa đó .
    Con này nó đã lấy chồng và đang đẻ đó nha nên đừng có kêu là trẻ con gì hết á . Nếu muốn kêu con này là trẻ con thì ít nhất bạn cũng phải U40-U50 rồi hãy nói câu đó với mình.

---------- Post added at 02:03 AM ---------- Previous post was at 02:00 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    Ivan em ấy là con zai đó
    Tui off game lâu r , đang có bầu nên onl game đỡ chán á mà .
    Ủa nó là con trai à ... Chắc cũng 3-4D gì ấy nhĩ .

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Chế đợi em 5 phút em kiếm cái FB của nó cho chế

Ivans nó là bê đê đó ...thành phần nguy hiểm vào gạ tình xin đồ
    Ingame: wLOLw

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    À còn thiếu nữa , bạn chửi mình cave hả . XL~ bạn nha , con này không nghèo tới mức mà làm cave nhé . Tiền nhà mình đốt chục căn biệt thự cũng cháy nữa đó .
    Con này nó đã lấy chồng và đang đẻ đó nha nên đừng có kêu là trẻ con gì hết á . Nếu muốn kêu con này là trẻ con thì ít nhất bạn cũng phải U40-U50 rồi hãy nói câu đó với mình.

---------- Post added at 02:03 AM ---------- Previous post was at 02:00 AM ----------

Tui off game lâu r , đang có bầu nên onl game đỡ chán á mà .
    Ủa nó là con trai à ... Chắc cũng 3-4D gì ấy nhĩ .

không quen chị nhưng tặng 1 like, hôm trước em bị lừa cái này nhưng không có bằng chứng rồi tự nhiên nhảy vào chửi e như con ơơơ chửi đ xong thì lôi mấy cái câu tiếng anh nửa nạc nửa mỡ ra làm trò

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    Ivan em ấy là con zai đó
    ơ con trai thật à thím )))))))))))

mình ko biết như thế nào nhưng van rất hiền và tốt vs mình, đừng vội phán xét Ivans khi chưa hiểu rõ chuyện mà mấy ng có vấn đề vs 3D và 4D à =.= . Đừng ném đá vì mình nói điều này.

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    nếu muốn người ta hiểu rõ thì kể đi ? mọi người chỉ thấy mẩu chuyện trên kia thôi. Đừng nghĩ ai cũng rảnh đi tìm hiểu chứ ?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

bạn giống mình đó nó cũng ra kím trịn zoi mình rùi nói mình đĩ,dụ trai j đó đó kiu mn hổk chơi zoi mình nữa!!!!K BÍT CÓ PHẢI NG K

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối