Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Trích dẫn Gửi bởi panhero Xem bài viết
    mình ko biết như thế nào nhưng van rất hiền và tốt vs mình, đừng vội phán xét Ivans khi chưa hiểu rõ chuyện mà mấy ng có vấn đề vs 3D và 4D à =.= . Đừng ném đá vì mình nói điều này.
    Cái đó là chuyện bạn đã giao tiếp với ngta nhiều lần . Còn mình vừa chơi lại sau cả năm off thì đã bị bạn ấy chửi thế thì làm sao mình nghĩ khác đi đc .
    Bạn là người vội phán xét khi đã giao tiếp nhiều lần đó . Chơi chung lâu nv. mà k hiểu con người của người ta ra sao còn quay lại nói mình chưa hiểu rõ .

Đang ở
    #deepworld
    mình ko biết như thế nào nhưng van rất hiền và tốt vs mình, đừng vội phán xét Ivans khi chưa hiểu rõ chuyện mà mấy ng có vấn đề vs 3D và 4D à =.= . Đừng ném đá vì mình nói điều này.
    mình chả phải kì thị gì LGTB cả, anh em bạn bè mình khá nhiều người là LGTB nhưng mà cái thể loại nạc không ra nạc mỡ không ra mỡ thế mình cực ghét. Và bạn nghĩ việc lập char nữ đi gạ trai là như thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi 0965338815 Xem bài viết
    bạn giống mình đó nó cũng ra kím trịn zoi mình rùi nói mình đĩ,dụ trai j đó đó kiu mn hổk chơi zoi mình nữa!!!!K BÍT CÓ PHẢI NG K
    Kệ cái lũ đó bạn ơi , còn chửi mình trẻ con . Mình mới quay lại game mà nghe nói dụ trai kím đồ , nhìn mặt là hiểu con đó , ... quá trời người nói nó xấu thì hiểu rồi.

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    mình chả phải kì thị gì LGTB cả, anh em bạn bè mình khá nhiều người là LGTB nhưng mà cái thể loại nạc không ra nạc mỡ không ra mỡ thế mình cực ghét. Và bạn nghĩ việc lập char nữ đi gạ trai là như thế nào?
    Mình cũng k có kì thị LGBT nhưng những con người như bạn IVans đó đã tố cáo LGBT chẳng ra gì .

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    dụ trai kiếm đồ à ? bạn ấy có vẻ nhạy cảm về vấn đề này nhỉ không biết thực hư ra sao nữa
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Kệ cái lũ đó bạn ơi , còn chửi mình trẻ con . Mình mới quay lại game mà nghe nói dụ trai kím đồ , nhìn mặt là hiểu con đó , ... quá trời người nói nó xấu thì hiểu rồi.

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

Mình cũng k có kì thị LGBT nhưng những con người như bạn IVans đó đã tố cáo LGBT chẳng ra gì .
    có Fb không chị cho em hóng phát

Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    có Fb không chị cho em hóng phát
    Chị thì k có nhưng Eliina nói tìm chắc là biết fb của bạn đó . Cũng muốn biết cái mặt ở ngoài ra sao ...

mình chả nói mng cần phải đi tìm hiểu hay mình muốn mng hiểu rõ nên rảnh hay ko mình ko qtam. Mình chỉ đang nói là van hiền vs tốt, van giúp đỡ mình rất nhiều và rất hiền, hỏi vs nch cũng rất dễ. Chắc do mấy ng đắc tội j vs van chứ mình quen van khá lâu r và hiểu van là ng như thế nào mà

8. every road you take will always lead you home ...

Trích dẫn Gửi bởi ohnnicegirl Xem bài viết
    Có mỗi cái tấm ảnh lớp là thật ??? . Mà sao biết bạn ấy là ai trong đám đó :*.

---------- Post added at 02:36 AM ---------- Previous post was at 02:35 AM ----------

mình chả nói mng cần phải đi tìm hiểu hay mình muốn mng hiểu rõ nên rảnh hay ko mình ko qtam. Mình chỉ đang nói là van hiền vs tốt, van giúp đỡ mình rất nhiều và rất hiền, hỏi vs nch cũng rất dễ. Chắc do mấy ng đắc tội j vs van chứ mình quen van khá lâu r và hiểu van là ng như thế nào mà
    Đắc tội ??? bạn đã suy nghĩ khi nói 2 từ ấy chưa . Chắc bạn chưa đọc phần mình đăng chứ gì . Mình mới vừa quay lại game , có 1 ng lại làm quen và bạn ấy chửi mình . Theo bạn thì mình đắc tội gì , tội đồng ý cho trai làm quen hả ?

Rồi ! Ok ha , mình sẽ nói từ từ :
    + thứ nhất mình hơi buồn vì các bạn nói bê đê này nọ ! nếu là Bê Đê thì có sao bạn nhỉ ? Đâu có ảnh hưởng đến kinh tế nhà bạn đâu ? Vì không ai sinh ra được quyền chọn giới tính cho mình cả , nếu các bạn muốn thể hiện một người có văn hòa thì các bạn đừng nên nói bê đê này nọ , vì chưa chắc rằng các bạn có thuộc LGBT không
    + thứ hai , bạn viết cái caption , mình xin nói luôn . Ok mình sai Nhưng bạn nói bạn là người có VĂN HÓA thì Ingame bạn không dùng những từ như " Đụ má " ơơơ " mình biết mình cũng sử dụng nhưng lúc đó mình đã không đúng , thế có VĂN HÓA như bạn thì dùng kính ngữ cho người khác nể
    + Với lấy vấn đề thứ 3 , mấy bạn vào rep topic ý Không hiểu chuyện thì đừng nói nhé ! Không khéo người ta bảo mình anh hùng bàn phím , mà mình đâu rãnh hơi đi anh hùng bàn phím với mấy bạn đâu mình chỉ nói thế thôi ai có muốn rep cái gì thì cứ rep nhé ! Mà văn minh một tí , vì một người đã sai thì cộng đồng không sai được . Trân trọng !

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối