Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Đang ở
    hà nội
    Bé này là con trai mà, trước bạn ý tự lập topic nói mình là là con trai trên 4rum rồi, nên cung ko thể nói là giả gái đi dụ trai. Xích mình thì tím nhau mà giái quyết chứ lối nhau lên 4rum chửi nhau để giải quyết vđề gì?
    - Càng ngày càng thối nát -

Mình để Facebook ở chế độ riêng tư các bạn nhé ))) Chỉ có những người trong danh sách bạn bè mới thấy status các thứ )))))

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Bé này là con trai mà, trước bạn ý tự lập topic nói mình là là con trai trên 4rum rồi, nên cung ko thể nói là giả gái đi dụ trai. Xích mình thì tím nhau mà giái quyết chứ lối nhau lên 4rum chửi nhau để giải quyết vđề gì?
    Bạn ấy đồng ý giải quyết sao . Tới tấp chửi mình , không chịu nghe mình giải thích , gặp là bạn thì bạn có đồng ý đứng 1 chỗ nghe người khác xỉ vả , lăng mạ mình trong khi mình chẳng làm gì sai mà lại không được giải thích ?

Em không ngụ ý lên 4rum chửi thưa chị , bạn ý tự đăng topic thôi ! Ai cũng vì quyền lợi riêng mà

Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Em không ngụ ý lên 4rum chửi thưa chị , bạn ý tự đăng topic thôi ! Ai cũng vì quyền lợi riêng mà
    Quyền lợi riêng của bạn là gì? . Bạn đã hiểu chuyện gì chưa chửi mình tới tắp , nếu đã chửi mình thôi thì mình cũng chẳng muốn làm to chuyện . Bạn chửi cả ba mẹ mình , họ có lỗi gì ? trong khi mình cũng không có lỗi .

Đang ở
    hà nội
    Thế lên đây cãi nhau tiếp có thấy đẹp mặt cả 2 ko, bây h biết rồi thì tốt nhất dừng lại vao game giai quyet ivan co sai thì tìm ban ý trong game xin lỗi trực tiếp. Thôi hêt truyện
    - Càng ngày càng thối nát -

:V nó xấu thậm tệ!!! nó là thằng đeo kính trong cái ảnh lớp nhé >< trong góc bên trái nhìn từ màn hình!! há há nếu các bạn thích mình sẽ đăng lên 4rom hìnht oàn diện của e nó :V

Đang ở
    destination unknown
    Ivans Fb : Đại Bút Bi đang trong mem group của t và chuyên đi xin tiền ._. bị nói cho xong anti t rồi
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Quyền lợi riêng của bạn là gì? . Bạn đã hiểu chuyện gì chưa chửi mình tới tắp , nếu đã chửi mình thôi thì mình cũng chẳng muốn làm to chuyện . Bạn chửi cả ba mẹ mình , họ có lỗi gì ? trong khi mình cũng không có lỗi .
    Chị mang bầu thôi thì đừng vào games nữa tổn hại sức khoẻ , sinh xong rồi vào chửi lại cho đã.

Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Bạn ơi ! Mình muốn bạn đọc kĩ cái Rep topic đầu tiên của mình, bạn đọc kĩ đi nhé đọc kĩ đi chứng đừng rep như thế , sai nội dung hết r

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối