Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Trích dẫn Gửi bởi ElinaFairy Xem bài viết
    Chị mang bầu thôi thì đừng vào games nữa tổn hại sức khoẻ , sinh xong rồi vào chửi lại cho đã.
    like chị phát :V_____________________________

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Thế lên đây cãi nhau tiếp có thấy đẹp mặt cả 2 ko, bây h biết rồi thì tốt nhất dừng lại vao game giai quyet ivan co sai thì tìm ban ý trong game xin lỗi trực tiếp. Thôi hêt truyện
    Mình cũng muốn hết truyện lắm đó . Nhưng trong game bạn ấy có ngừng nói xấu , chửi mình nữa hay không? . Mình nghĩ cái tính hấp tấp của bạn ấy cần chỉnh sữa nên mới đăng lên cho mọi người đồng tình rồi bạn ấy có thể thấy sai mà sau này sửa . Mình lại nghĩ chuyện này mình đăng lên chẳng có đẹp mặt gì mình .
    Vào game bạn ấy còn nói thích với cái bài đăng 4r này nữa , bạn ấy có ý định cám ơn mình vì cho bạn ấy famous thì bạn cũng hiểu là cái chuyện xin lỗi nó rất khó nói đối với bạn ấy.

Đang ở
    hà nội
    Chả biết huyên gì xảy ra giữa 2 bạn kia mà 1 số bạn nhảy vào bới móc đời tư, hinh anh cá nhân rồi chê bôi xấu xí , BĐ đòi úp anh 4rum thì xem xét lại bnả thân mình đi nhé. Thật ko thể hiểu nổi
    - Càng ngày càng thối nát -

Thôi ! Kệ mấy bạn muốn làm gì rep gì thì rep , nhưng mình muốn các bạn đọc kĩ rep topic đầu tiên của mình , chứ đừng đọc không hết rồi rep bừa nhé Kì lắm ! Đọc kĩ rep rồi hay rep lại cái khác ~ Bởi vì không ai lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử )

Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Bạn ơi ! Mình muốn bạn đọc kĩ cái Rep topic đầu tiên của mình, bạn đọc kĩ đi nhé đọc kĩ đi chứng đừng rep như thế , sai nội dung hết r
    Mình đồng ý với cái bạn ghi chứ đâu có phản bác . Nhưng bạn đã chửi ba mẹ mình thì sao . Ít nhất bạn cũng phải nói lời gì đó xin lỗi hay sao chứ , mình trong lúc nóng giận cũng đâu có ơơng chạm đến ba mẹ người khác .

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Chả biết huyên gì xảy ra giữa 2 bạn kia mà 1 số bạn nhảy vào bới móc đời tư, hinh anh cá nhân rồi chê bôi xấu xí , BĐ đòi úp anh 4rum thì xem xét lại bnả thân mình đi nhé. Thật ko thể hiểu nổi
    Em không muốn mát lòng ai , con người mà chị , những nội dung những điều đúng, điều sai em đã thể hiện rõ ở phần rep topic đầu tiên , mong mọi người đọc thật kĩ , em cũng ko muốn anh hùng bàn phím đâu , mỏi tay lắm , ai muốn nói gì thì nói , sống thật vs bản thân mình là vui r

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    bạn kia đã đăng lên đây là đã muốn mọi người cùng trình bày suy nghĩ về hành động của bạn rồi. bạn nghĩ mọi người có thể nghĩ gì khi đọc cái thread như trên ? Trên này thì ai cũng như ai, bạn nói mọi người là AHBP, bạn thì không, đó là điều làm tôi thấy nực cười nhất.
    Mấy bạn thử nhìn mấy dòng cmt của bạn ấy xem có vẻ gì là "ngoan", là "hiền" không ?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    destination unknown
    Đây /
    các bạn tự ngầm nghĩ nhé
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Mình đồng ý với cái bạn ghi chứ đâu có phản bác . Nhưng bạn đã chửi ba mẹ mình thì sao . Ít nhất bạn cũng phải nói lời gì đó xin lỗi hay sao chứ , mình trong lúc nóng giận cũng đâu có ơơng chạm đến ba mẹ người khác .
    Thưa bạn ? Có vẻ như mình hơi bị rồi hay sao ý Nhưng mà chửi ghê quá : / bạn cũng đâu có vừa nên mình ko thấy mình có chat chửi cha chửi mẹ bạn không ? Nếu có mà mình QUÊN thì mình xin lỗi , có lỗi phải xin lỗi chứ bạn

Đang ở
    hà nội
    Nếu nhận sai thì noi lời xin lỗi đi em.
    - Càng ngày càng thối nát -

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối