Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Em không muốn mát lòng ai , con người mà chị , những nội dung những điều đúng, điều sai em đã thể hiện rõ ở phần rep topic đầu tiên , mong mọi người đọc thật kĩ , em cũng ko muốn anh hùng bàn phím đâu , mỏi tay lắm , ai muốn nói gì thì nói , sống thật vs bản thân mình là vui r
    Ai cũng muốn sống thật mà bạn , sống thật nó lại rất hay . Nhưng mình chỉ muốn bạn thấy bạn sai ở chỗ nào thôi bạn hiểu không . Bạn đừng nói những người khác là AHBP gì hết , họ đồng ý bạn sai thì họ nói để bạn nhận ra , ai cũng muốn bạn sửa sai hết . Vì đây chỉ là game , nhưng khi ra ngoài cuộc sống bạn cũng nên hiểu cái hấp tấp vội vàng nó rất nguy hiểm đối với mình.

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    Đây /
    các bạn tự ngầm nghĩ nhé
    ANh ơi ! em chẳng đua gì cả tất cả vì quyền lợi riêng :/ , em chửi , bạn ấy chửi , ai sai chỗ nào thì nhận , chửi thì chửi chứ không chơi làm nhục mặt , pạn ấy bức xúc , bạn ấy đăng topic , ok em đồng ý , em thấy không hợp lí , Ok em rep topic một cách có văn hóa lại , với lại em không để ý chuyện này nữa , các bạn đó muốn các bạn đó có quyền soi mói , nhưng các bạn đó đã thiệt hai về mặt hình tượng lớn

Thôi bạn ấy đã nói lời xin lỗi vừa nảy trong topic rồi . Mình chẳng muốn xé to đâu , coi như hết chuyện đi .

Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Ai cũng muốn sống thật mà bạn , sống thật nó lại rất hay . Nhưng mình chỉ muốn bạn thấy bạn sai ở chỗ nào thôi bạn hiểu không . Bạn đừng nói những người khác là AHBP gì hết , họ đồng ý bạn sai thì họ nói để bạn nhận ra , ai cũng muốn bạn sửa sai hết . Vì đây chỉ là game , nhưng khi ra ngoài cuộc sống bạn cũng nên hiểu cái hấp tấp vội vàng nó rất nguy hiểm đối với mình.
    Bạn ơi ! Mình không thích nói nhiều nhưng hảy đọc tất cả các rep của mình nhé, mình thể hiện đủ nội dung , và câu trả lời ẩn dụ bên trong =)

---------- Post added at 03:01 AM ---------- Previous post was at 02:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi pepy2k13 Xem bài viết
    Thôi bạn ấy đã nói lời xin lỗi vừa nảy trong topic rồi . Mình chẳng muốn xé to đâu , coi như hết chuyện đi .
    Ghét thì để bụng nha bạn =) ở đây theo mình thấy ai cũng QUÂN TỬ hết á , không ai TIỂU NHÂn đâu , game mà để ý chỉ thêm phiền =)

Trích dẫn Gửi bởi Daibutbi14 Xem bài viết
    Bạn ơi ! Mình không thích nói nhiều nhưng hảy đọc tất cả các rep của mình nhé, mình thể hiện đủ nội dung , và câu trả lời ẩn dụ bên trong =)

---------- Post added at 03:01 AM ---------- Previous post was at 02:59 AM ----------

Ghét thì để bụng nha bạn =) ở đây theo mình thấy ai cũng QUÂN TỬ hết á , không ai TIỂU NHÂn đâu , game mà để ý chỉ thêm phiền =)
    Bạn ơi mình có đọc hết tất cả các rep của bạn mà , nhưng đừng ẩn dụ quá mình không hiểu rõ .
    Mà mình đang có bầu thì ghét để bụng nó ức ức . Mà bạn rep cứ để =) mình thấy nó giống như đang bỡn cợt á .
    Mình đã nói hết chuyện mà bạn cứ vào rep tới rep lui như thể không muốn bỏ qua ???

6. con Ivans nó chả là cái j đâu cứ nc nó đi mình động có tí mà cũng way ra chửi được cũng thấy lạ thiệt

Đang ở
    Tây Ninh/Gò Dầu
    Tui biết facebook nó nè có kb luôn nó là boy chơi acc gái lừa tình
    Nếu bạn không tự xây ước mơ của mình thì người khác sẽ thuê bạn xây ước mơ của họ

Đang ở
    everywhere
    chết cười với 2 đứa nít ranh

IVans mình không biết có điểm tốt nào không thì mình không biết tự cảm nhận của mỗi người trong game :
    + Lúc đầu tiếp xúc trong in game ( chị chị em em , Anh anh em em ... nói này nói kia ừ ừ dạ dạ... )
    + Time sao xin xỏ này nọ ( meso char tóc chẳng hạng, mình chứng kiến bạn ấy xin 1 lúc gần 100m, xin mượn đủ kiểu kể cã xin đổ nx khi x2 cảd eo ơi...)
    + Hôi của Cynus
    + Tục tiểu tánh khí lúc bình thương vui vẻ này nọ lúc như kon điên chửi nói lung tung làm người đối diện ức chế đủ kiểu ...
    Mình chỉ kể đại loại như vậy thôi Thân!!!!!!! ( Bik bạn ấy là kon trai lâu òy ) => Bình thường chả có gì phải nói, ũa kon trai thì không chơi được char nữ ả và ngược lại, mình vẫn có đủ các ac jon nữ nam , quan trọng là mình ứng xử sao thôi ^^ @@

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    chơi char nữ có sao đâu mà mọi người cứ kêu Gay các kiểu nhỉ mình chơi char nữ này cốt truyện bảo nữ chơi nữ, cốt truyện bảo nam chơi nam...
    Nhưng mấy cái ấy quan trọng gì ? quan trọng là cách ứng xử nói lên con người bạn thôi
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối