Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Mày cũng đi nắp lão vào đi 40k hay 10k cũng là tiền .... ít nhiều thì cũng là mồ hôi sương máu để kiếm ra tiền ... mua đồ thì phải uy
    tín ... thể loại đọc card nạp rồi như nó chấp nhận đc ko ... ăn nói suy nghĩ tí ... m đại gia hơn ai mà to mồm

Trích dẫn Gửi bởi luuvananhkiet Xem bài viết
    Tảo lao, ơơ tao gửi cả 550k thẳng vào tk anh sơn trong khi chưa gặp bg chỉ nói chuyện qua đt còn đéo lo, 40k của m to à. Người ta có tiếng có miếng hết r. Trẻ trâu đâu mà phá đi cái danh dự chỉ 40k của m. Làm trò con bò ơơ
    cho nó chìm xuống đi bạn, đừng buông nhưng lời cay đằng nữa
    :troll13:

3. có thể loại bấm random ra dc thẻ nữa hả :v ai cho em cái bí quyết bấm random :v

Đang ở
    BBar
    Trời! Đến a Kute mà cũng bị lừa ! Này bạn gì đấy nhé, tôi cũng chẳng còn gì để nói với ban và cả lũ trẩu không còn gì để nói. Nói thì loại như bạn sẽ gan cổ len cãi, cung chả trách bởi chẳng ai nỡ cắt tóc minh dễ dang như vậy. Bạn sống mà để ng đời phủ báng lừa lộc mn thì lam ơn, làm phước BIẾN HỘ cho tôi, sống mà tự trong không nặng được 1 kg nào thì sống chi cho phí đất chật nhà ? Bộ ban ăn dọng ở đời chưa đủ hay sao vào Game mà càn ? Nói ít hiểu nhiều thể loại này thì dẹp đừng sống chi nữa tôi ủng hộ cho cái chết nhuốc nhơ, bẩn thỉu ấy .... Vậy nhé CÚT HỘ

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Trích dẫn Gửi bởi nichboy_2011 Xem bài viết
    có thể loại bấm random ra dc thẻ nữa hả :v ai cho em cái bí quyết bấm random :v
    thì ví dụ có thẻ việt theo nhé, có 4 + 4 + 5 là 13 chữ số, bấm bừa 1 dãy 13 chữ số, hên thì dính, không thì thôi
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Devastated đã nt vào gọi tổng đài check. Thẻ đã nạp vào ngày 21 và 24. Devastated (bán thẻ) không biêt sao thẻ ko nạp được. Có thể đọc nhầm cái thẻ đã nạp cho mình. Devastated đã gửi lại 2 cái thẻ khác. Tuy nhiên mình ko cần 2 cái thẻ này, chỉ để nói cho Devastated biết rằng ai đúng và ai sai. Devastated đã xl
    Còn 1 số thành phần não ngắn hay không có não thì về lắp não khác vào cho nó phát triển. Cứ ai cũng tiểu nhân ngu học như mấy thành phần đấy chắc game nào cũng sập dưới tay mấy tp này. Nói luôn cho mấy thành phần não ngắn là anh mày buôn bán tiền triệu chứ ko phải tiền chục nghìn. 40k ko nuôi được 1 bữa của anh mày và nói luôn cho chúng mày biết anh mày có thể cho đi chứ ko thèm ăn không của ai 1 đồng nào. Nhớ lấy

Devastated đã xin lỗi nên chuyện này bỏ qua. Thanks mọi người đã quan tâm
    vụ này xong rồi nhé mọi người
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345