Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Red face Gửi 1 bạn trong G HoDiep

Cám ơn 1 bạn trong G HoDiep đã dạy cho mình 1 bài học không quên được! Và mìn rất xin lỗi vì lấy tên G ra để nói bạn. Vì mình không nhớ tên bạn chỉ nhớ job bạn là wind archer hay wild hunter gì đó đang rao bán acc! Bạn lừa của mình! Không sao :]]! Mình Ngu! ừ đúng! Nhưng tiền mà bạn lấy của mình cũng ko to lắm thì bạn cứ giữ lấy đi^^( chắc kiếp trước có nợ giờ trảcũng hok sao )! Ai cũng có giá phải trả mà luật nhân quả vẫn còn^^! Mình chỉ muốn nhắc bạn cái luật không thay đôi của đời thôi ^^! Mình bị bạn lừa thì chẳng sao cả^^! Nhưng chỉ hi vọng bạn đừng dấn sâu quá thôi! Trên đời lấy không của người khác không dễ đâu có khi bạn phải giá quá đắt đấy ^^! Và 1 lần nữa mình rất xin lỗi G HoDiep vì đã làm vậy tại mình đãng trí quá ^^! Mong các bạn trong G HoDiep bỏ qua cho mình ^^

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Bạn ơi lần sau có giao dịch mua bán với ai nhớ tên giúp mình c10 thật tình mình cũng có nghỉ đến một người cơ mà không giống job nên không chắc lắm c10 bạn có face hay gì của người đó không để mình dò hay là trade trên game rồi ah quên mình là phó G Hồ Điệp bạn cũng có hỏi mình mà bạn nói tùm lum quá mà G cả trăm người có mấy chục người giống job nên hơi khó c7

Đang ở
    hà nội
    Ko nhớ nổi cai tên ư, nói same same r xem
    - Càng ngày càng thối nát -

của bạn ấy có phải JOb A.B không bạn ?

Đang ở
    alone
    Bạn nói tên ra cho mình để còn cảnh báo các bạn khác nữa và cũng sút ra khỏi G luôn 1 thể để k làm bẩn G !
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    BBar
    Deliciou bán acc và hack kick ngay nhé
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

cai G hodiep noi tieng truoc gio`...lua` dao, tanh bai~ train...gio van khong thay doi :V

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Deliciou job angelic lv 151 c3 bác ấy đã ra đi

Trích dẫn Gửi bởi DmcDan Xem bài viết
    cai G hodiep noi tieng truoc gio`...lua` dao, tanh bai~ train...gio van khong thay doi :V
    Không phải nơi gây war nhé bạn .

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Trích dẫn Gửi bởi DmcDan Xem bài viết
    Bạn nói cho rõ ràng nhé ai lừa đảo nhé ai tranh bãi của bạn nhé đừng có gom cả nắm thế c8 nếu bạn gom cả G thì tôi cũng trong đó đấy bạn có thể đưa ra bằng chứng tôi lừa bạn cái gì và giành bãi bạn khi nào không c8 nói gì thì lựa câu cho hợp lí chút nhé đừng nghĩ nói gì cũng được và tôi cũng đang cố gắng khắc phục lọc mem đây G tôi không phải ai cũng xấu cả chì vì vài thành phần xấu mà bạn bắt G tôi bỏ tù hết ah

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối