Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37
    Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh

Gửi bạn draco158 và em trai bạn ấy

Gửi lời chân thành đến bạn draco158 và em trai bạn ấy

Như tiêu đề nhé, mình viết bài này dành tặng cho bạn draco158 + em trai bạn ấy + bạn GalaxyY .
    Trích dẫn Gửi bởi Em draco158

Lời đầu tiên mình dành hết luôn cho em trai bạn draco158, bạn bảo "tụi này ko có sĩ diện , kênh ng ta lập từ đêm khuya ỷ dame cao vào đánh". Bạn nói vậy ko sợ làm nhục mặt anh mình hay sao mà tuôn lời như muốn táp vào mông người khác vậy>?. Anh bạn làm méo gì biết đc hết kênh từ lúc bảo trì mà đánh, tưởng nghĩ chỉ cần đứng mà ko thấy ai ra săn là biết đc kênh à ,cũng nhờ find thôi bạn nhé , vậy nên bạn ko cần xồn xồn sủa hết nổi uất hận vào tụi này thế đâu.Mình và anh bạn ks boss nhau, xong thì vào FM hay đi cygnus vẫn bình thường nhé ,cùng lắm là lôi con Female Boss ra bội nhọ nhau, vậy nên bạn chẳng là cái méo gì đâu. Là con trai đừng để tụi này nghĩ bạn thuộc típ nhân vật nữ chính , như thế nhục lắm đấy. À, nếu mình nhớ ko nhầm anh bạn từng đi ks boss Admin-Mega Balloon, bị người ta dùng loa chửi rồi đấy, hỏi xem cảm giác thế nào.

Bạn draco158, mình viết vậy khuyên bạn về dạy lại em mình sao cho đúng, nếu bạn cảm thấy nó nói ko sai, thì thôi mình cũng bó tay với bạn. Ks boss nhau, ai ăn đc thì ăn, đừng có lôi võ mồm ra. Nhân tiện mình gửi luôn lời này cho bạn hôm bữa log clone galaxyY của draco158 đã gửi tặng Yu lời nói khá là chân thành
    Trích dẫn Gửi bởi GalaxyY
    Được nước làm tới, thấy ks được làm quá. CHút nó mà ks được tao chửi vào mặt nó. Tao chửi vào luôn vào mặt con Yu kia nữa.
    Lời cuối cùng mình dành cho những bạn đã , đang và sau này săn Female Boss. Mình mong các bạn đừng giống như em gái của draco158

Thế thôi nhé . Wenddy và Yuriko xin cảm ơn những bạn đã học c4

Đang ở
    Land of SALT
    box cảm xúc sắp thành điểm nóng nhất 4r này rồi
    /slow clap

cảm xúc dạt dào dào rồi dạt

Đang ở
    Land of Ooo
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    alone
    Haha zui zui qá la phanh lên đi như cô ellina hay nói liên phanh là gì k hiểu dc

P/s : klq mà dạo này nhiều tin nóng hổi qá rộn ràng như mùa xuân nhỉ ahihi c4
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Ks luôn là tâm điểm của cảm xúc

‪‎‪‎私は人々がどのように考え� �か気にしません‬ ‪VOCALOIDは私の人生です

chửi vào lại mang nhục nhệ

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

A du` moi ve đã gặp cảnh này rồi

- Bạn có thấy rằng topic này là sai không, thật sự sự việc này là quả thật do em của draco158 làm nhưng đâu có cần phải đem tên ảnh ra như thế, nhưng nếu là em hay là anh đi chăng nữa thì tôi nghĩ đến khi bị tức đến đỉnh điểm mới làm như vậy vì hai anh em họ đã giúp tôi rất nhiều việc chỉ dẫn trong game. Đề nghị bạn đừng bôi nhọ ảnh như vậy, thân !

Toàn mấy thánh bị chửi, xog log acc clone vào bênh vực nọ kia. Tôi là người được người a người b giúp nla nla. Nhìn thì toàn 2015 với bài viết đầu tiên là bài đang bênh vực. Thực sự quá hài hước c3

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối