Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Đã bảo là tớ không lừa đảo, h tớ phải làm gì, trả acc cho yu à, có lấy đâu mà trả. Các cô các bác k hiểu chuyện đừng phán v

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Trích dẫn Gửi bởi monladonlk Xem bài viết
    Đã bảo là tớ không lừa đảo, h tớ phải làm gì, trả acc cho yu à, có lấy đâu mà trả. Các cô các bác k hiểu chuyện đừng phán v
    Hôm qua Yu ko bít làm thế nào để liên lạc với ac chính khi mà ko onl vừa onl đã off hỏi k3m thì nói là ko gặp mokal ở đâu cả còn ac mà Yu bị lừa thì người nói là mokal onl suốt ngày hôm đó .

báo GM ban acc đó đi, như vầy thì không dung thứ được ! Lừa đảo, mạo danh, xúc phạm danh dự và làm ô uế thanh danh của người khác ban luôn cho nó khỏi tạo thêm acc

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Yu pm facebook đi, onl 24/7 mà. Hqua làm biếng chơi,nhưng mà tối hqua thì mokal có onl tơi 9h đêm. Sáng ra thấy bị mang tiếng lừa đảo

Mo ko lừa đảo nhé , việc có đứa lập ạc clone tên M0kal thì yu pm hotro để band ip ai lập ạc m0kal ( có số 0 )

Bạn mới là người đang hiểu sai ý của mình ấy. Mình có bảo ban nick của bạn đâu, mà là nick của thằng điên kia mới lừa được của Yu cơ mà

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    Bạn mới là người đang hiểu sai ý của mình ấy. Mình có bảo ban nick của bạn đâu, mà là nick của thằng điên kia mới lừa được của Yu cơ mà
    Sogy sogy bạn ==! Tại đang bực, sáng h bị tẩy chay ==

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Yu pm facebook đi, onl 24/7 mà. Hqua làm biếng chơi,nhưng mà tối hqua thì mokal có onl tơi 9h đêm. Sáng ra thấy bị mang tiếng lừa đảo
    Yu hiểu rồi Yu sẽ làm rõ là mokal không lừa đảo mà có đứa mạo danh mokal c4

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Xin đính chính lại là Mokal không lừa đảo và vô tội nhé c3 người lừa đảo mình là người đã mạo danh mokal c3 cho mình xin lỗi bạn mokal vì không điều tra kĩ c7

Mokal giận yu r :3, off game nha

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối