Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Trích dẫn Gửi bởi nhoccanhcam Xem bài viết
    Z sao Ad không cho trade sbc đi... ad k cho trade mà cho drop cuối cùng mới có nhiều người than bị lừa đảo đó thôi
    Trích dẫn Gửi bởi shiragamiss Xem bài viết
    ad ơi đổi nó về move giữa các char đi -_- bao nhiêu là, 1 con đẹp rồi mà thừa cả đống vé, 1 con thì dùng skill 1 lần chết 1 mob, farm bao giờ mới ra
    Đã bảo chuyện đó các bạn phải hỏi Nexon c8, sao cứ xin xỏ chuyện ko bao giờ có thể .

50 cái BCS của t đã bay chỉ zới 1 cái click sắp xếp rương :'(
    Ingame: wLOLw

Trích dẫn Gửi bởi supporter Xem bài viết
    Thực ra thì việc nó drop được hay không thì rõ ràng là 100% KHÔNG THỂ, nhưng mình thay đổi để các bạn có khả năng kiếm tiền, thuận tiện hơn trong việc thu thập nó. Cái điều quan trọng ở đây là LỪA ĐẢO QUÁ NHIỀU, và điều đó làm ảnh hưởng xấu tới trò chơi, SBC không phải là thứ quý duy nhất và là cái duy nhất có tác dụng tốt như vậy, trong tương lai mình cũng sẽ phổ biến thứ khác tương tự và có khả năng giao dịch sớm thôi, giờ các bạn hãy tập trung SBC cho riêng mình và tham gia sự kiện bình thường nhé.
    đây chính xác là những gì admin đã nói: " nhưng mình thay đổi để các bạn có khả năng kiếm tiền, thuận tiện hơn trong việc thu thập nó."...

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi supporter Xem bài viết
    Thực ra thì việc nó drop được hay không thì rõ ràng là 100% KHÔNG THỂ, nhưng mình thay đổi để các bạn có khả năng kiếm tiền, thuận tiện hơn trong việc thu thập nó. Cái điều quan trọng ở đây là LỪA ĐẢO QUÁ NHIỀU, và điều đó làm ảnh hưởng xấu tới trò chơi, SBC không phải là thứ quý duy nhất và là cái duy nhất có tác dụng tốt như vậy, trong tương lai mình cũng sẽ phổ biến thứ khác tương tự và có khả năng giao dịch sớm thôi, giờ các bạn hãy tập trung SBC cho riêng mình và tham gia sự kiện bình thường nhé.
    Em nghĩ giá trị của no cũng chả đáng là bao vân đề lửa đảo cung chả tới mực nghiêm trọng, vứt ra đc thì newwbie them khoan kiểm mà mọi người đổi mặt vs tóc cung thoải mái vs vui vẻ hơn. Ý kiên cá nhân là vậy, gm suy nghĩ fix lại có lẽ mem sẽ vui vs co đông lực đi train hơn
    - Càng ngày càng thối nát -

In life nothing is forever

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Em nghĩ giá trị của no cũng chả đáng là bao vân đề lửa đảo cung chả tới mực nghiêm trọng, vứt ra đc thì newwbie them khoan kiểm mà mọi người đổi mặt vs tóc cung thoải mái vs vui vẻ hơn. Ý kiên cá nhân là vậy, gm suy nghĩ fix lại có lẽ mem sẽ vui vs co đông lực đi train hơn
    đúng vậy, chứ bây giờ ra đường mà không train SBC lại đi train tẩy đem bán chẳng được bao nhiêu, 100k/set, đồng ... tẩy mất giá rồi
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Lừa đảo thì đúng là các bạn có thể xét nó có nghiêm trọng hay không, nhưng cái quan trọng ở đây là nó vẫn gây ảnh hưởng tâm lý, mình đã tạo 1 khảo sát về điều này, các bạn có thể ghé qua và vote điều mình cho là tốt nhất.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123