Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Đang ở
    Hà Nội

Thất lạc dữ liệu sáng 16/8

Vào khoảng 0h15' ngày 16/8 (hôm nay), trong lúc đang cập nhật để kích hoạt lại server sau khi bảo trì thì ko may máy tính của admin steel bị mất điện, khiến vật phẩm và meso có trong các Cửa hàng cá nhân tại FM đều ko cánh mà bay, và hiện đang trôi nổi ở đâu đó trong server

Những bạn gặp lỗi như trên vui lòng khai báo tại box Giải quyết chung, ghi rõ tên nhân vật và các vật phẩm bị mất theo đúng tên tiếng Việt hoặc tiếng Anh (với các loại trang bị nên có ảnh chụp) để chúng tôi xác định vị trí của chúng và khôi phục lại cho các bạn

Danh sách những nhân vật bị vật phẩm shop chúng tôi đã nắm được nên hi vọng ko ai nghĩ đến chuyện ko mất mà báo mất, hoặc khai khống số lượng bị mất

Thay mặt BQT MapleVN vô cùng xin lỗi và mong các bạn thông cảm cho sự cố lần này
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

báo số lượng mất đồ thì vào box giải quyết chung, thế topic này được hỏi mấy thứ linh tinh như:
    - em lỡ bán SBC vào shop mà giá mua lại là -1 meso nên không mua được, mod có thể sửa giá mua lại hoặc chuyển số tiền trong người hiện có của em về âm được không ạ
    - mod có thể phiền lòng đổi chữ "untrade" trên vé SBC thành "movement is possible only within the account" được không ạ chuyển 1 lần thôi cũng được
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

chán chả buồn nói luôn, treo giấy HD 70% + tẩy các kiểu sao mà nhớ nổi số lượng, thôi thì coi như mất luôn, chỉ mong nhận lại được cái Settee Chair, haizz

Trích dẫn Gửi bởi mevochelun Xem bài viết
    chán chả buồn nói luôn, treo giấy HD 70% + tẩy các kiểu sao mà nhớ nổi số lượng, thôi thì coi như mất luôn, chỉ mong nhận lại được cái Settee Chair, haizz
    chia buồn bạn nhé .....mạnh mẽ lên
    Ingame: wLOLw

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi shiragamiss Xem bài viết
    báo số lượng mất đồ thì vào box giải quyết chung, thế topic này được hỏi mấy thứ linh tinh như:
    - em lỡ bán SBC vào shop mà giá mua lại là -1 meso nên không mua được, mod có thể sửa giá mua lại hoặc chuyển số tiền trong người hiện có của em về âm được không ạ
    - mod có thể phiền lòng đổi chữ "untrade" trên vé SBC thành "movement is possible only within the account" được không ạ chuyển 1 lần thôi cũng được
    1. Lỗi báo vào box Báo lỗi để xử lý
    2. SBC là item untrade nên k thể "hô biến" thành movement đc
    P/s : neptune qua nhà ad đê

Đang ở
    Nhà
    Mình treo shop món gì còn chả nhớ đây
    One,Two,Three...Hut!!

Đang ở
    Biên Hòa
    Vậy lỗi bấm sắp xếp đồ mất hết sbc thì báo lỗi ở đâu và có được giải quyết ko?

Cho mình hỏi là báo mất thì bao giờ nhận lại được? Char mình bị lỗi mất hp các kiểu đã chán lắm rồi, còn thêm vụ này nữa, ngày càng nát

Mình chỉ nhớ vài món @@ :
    Tài khoản: chaymetwa
    Nhân vât mở shop: draco101
    Vật phẩm treo :
    + Khanja lv80 HD legen ( 12%total, 30%dameboss)
    + Charm Night Lord lv100 HD legen ( 12%luk,18att, 30%dameboss)
    + Vòng cổ chúa rồng lv120 +18att ( 6%luk, 6%luk, ...)
    + 107 tờ HiDden 70%
    + 400 Năng lượng thời gian
    + Vòng cổ chua rong + 6att
    + Overall thief 14x HD epic +3att thì phải
    + Dager 14x
    + Chair gấu nằm
    + Chair Egg
    Chỉ nhớ có nhiu hà @@

Đang ở
    alone
    Tròy đất ơi tôi bán 14x các loại đủ thứ sao mà nhớ hết từng món mà kể ra @@ Hình chụp thì làm sao bik được trước bảo trỉ bị lỗi như thế này mà chụp !!!
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối