Thật tình thì trưa nay , vừa vào game thì có một người tên là M0kal whisper với mình nói là mokal bảo là ac chính ( ac mokal ) bán ac thì bị đứa mua xóa mất ac chính . Rồi người này hỏi mượn mình ac chơi vì không có ac toàn lv thấp, mình thì cũng tin do là mokal chơi chung cũng lâu và cùng Guild với mình và mình cũng mới out Guild nên không biết trong Guild bạn đó thế nào , liền đưa cho một ac job phantom lv 156 tên Akinawa . Bạn ấy log và chê là mình có nhiều ac lv cao mà đưa ac cùi cho bạn ấy và chê ac này ko có đồ , bạn ấy còn xin mình tiền , ghế , đồ , ac khác mạnh và vip hơn , SBC . Bạn ấy đòi mượn ac khác vip hơn với lý do là vì tò mò vào tham quan rồi ra không có lấy gì , bạn ấy đòi mình tiền để mua máu , đòi mình cho SBC để đổi cho ac chuẩn bị mua sắp tới và mình có đưa cho 50 vé thì đến tối bạn ấy bảo xài hết rồi đòi thêm và hứa không đòi nữa , mình vừa quăng 20 cái ra bạn ấy bảo thêm 20 cái nữa đi lần cuối thôi. Và mình cũng có cho bạn ấy biết là chủ Guild mình đang mượn ac mình thế là bạn ấy ráo riết hỏi Guild nào tên gì mà trong khi đó chủ Guild đó bạn ấy cũng có nói chuyện và còn biết tên còn chung Guild với nhau nữa. Còn vụ ac bạn ấy nói bị xóa thì lúc chìu mình thấy onl bình thường thì bạn ấy bảo là đứa lừa đảo nó nói xạo không có xóa mà còn log chơi nữa bạn ấy buồn . Mình không trong Guild nữa cũng không rõ bạn ấy nói đúng không mà vừa out Guild mà bị mem Guild làm một cú hơi đau . Bây giờ bạn ấy mượn ac mình nhưng đã đổi pass ac mình như vậy có nghĩa là mình mất ac luôn rồi vì không có đứa nào mượn mà lại đi đổi pass cả. Bạn nào có gặp Akinawa thì đó là ac mình nhưng do Mokal log nên cũng xin đừng tin vào lời người đó nói.