Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Đôi lời tới mấy bạn ngoài chatbox

Tôi xl nhé caokhietly hwa tôi caó mấy vụ mua sbc Nên k on tôi ma bjjk hwa bạn gap nạn bị lũ kia cắn tập đoàn là tối mò lên cúu ban roy lũ anh chỵ là lũ cẫu sống theo bầy sũa tập thể hoá cắn tập thể và chịch tập thể hễ ai phàn nàn góp ý là ấy anh mấy chế vô sũa tập đoàn con elina nhé 2 con goden và NegiRamen bị t chửi cho câm họng nhé thằng shinichi sũa ghê mhất con shigiamis nhé mày qote cã đống cmtn của t chi táp ghê vồng thằng dakunz nhé. Thằng đầu đàn Alex bear nhé ng ta dừng ròi thôi mày k tha m chửi nũa m rất xứng làm cẫu đầu đàn à còn anh aiesmôn anh là mod mà chơi dơ quá chơi chửi bằng clo quá nhục rồi cáo bạn ấy bão t và caokhietly là khác đó tụi bây sũa nũa xem thấy mình ngu chua quê quê lêu lêu sồn nữa đi

Đang ở
    HCM city
    Bạn có check đc ip k mà phán clone với chả clone hay thế Chả lẽ ai có tên bằng chữ "Moon" là clone của mình à

Đang ở
    Sea of Death
    Đúng vậy, bạn giỏi lắm. Mình tuyên dương bạn trước forum là người biết dùng bộ "não" của mình đánh đuổi giặc chatbox.

toàn thể anh chị em quý bà quý ông cô bác ông nội ông ngoại bà nội bà ngoại bá cố tổ tiên ra đây cho bạn ấy 1 tràng pháo tay nào

*heavy clap clap clap*
    I'm your sword

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Trích dẫn Gửi bởi ydogawakonan Xem bài viết
    Tôi xl nhé caokhietly hwa tôi caó mấy vụ mua sbc Nên k on tôi ma bjjk hwa bạn gap nạn bị lũ kia cắn tập đoàn là tối mò lên cúu ban roy lũ anh chỵ là lũ cẫu sống theo bầy sũa tập thể hoá cắn tập thể và chịch tập thể hễ ai phàn nàn góp ý là ấy anh mấy chế vô sũa tập đoàn con elina nhé 2 con goden và NegiRamen bị t chửi cho câm họng nhé thằng shinichi sũa ghê mhất con shigiamis nhé mày qote cã đống cmtn của t chi táp ghê vồng thằng dakunz nhé. Thằng đầu đàn Alex bear nhé ng ta dừng ròi thôi mày k tha m chửi nũa m rất xứng làm cẫu đầu đàn à còn anh aiesmôn anh là mod mà chơi dơ quá chơi chửi bằng clo quá nhục rồi cáo bạn ấy bão t và caokhietly là khác đó tụi bây sũa nũa xem thấy mình ngu chua quê quê lêu lêu sồn nữa đi
    mày không ưa bọn này thì mày có thể lờ bọn này đi. Mày nghĩ mày lập cái bài này sẽ khiến bọn này chú ý đến mày hơn à ? Không thích nhau thì lờ đi ? sao cứ phải đem bộ não của mình ra triển lãm thế ?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Hai người âu yếm nhau
    Một xanh và một vàng
    Ở nơi không nên thế
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

tôi quote cả đống c*t bạn nôn ra thì sao, có ai bảo là không đúng không, cả caokhietly với chả tiendb các loại, thằng nào vào bảo sai phát nào
    chỉ biết cãi cùn với những lời vô căn cứ, xin bạn đừng đánh rắm nữa vì nhìn răng bạn vàng tôi tởm
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi shiragamiss Xem bài viết
    tôi quote cả đống c*t bạn nôn ra thì sao, có ai bảo là không đúng không, cả caokhietly với chả tiendb các loại, thằng nào vào bảo sai phát nào
    chỉ biết cãi cùn với những lời vô căn cứ, xin bạn đừng đánh rắm nữa vì nhìn răng bạn vàng tôi tởm
    Bình tĩnh nào ._.

chỉ biết phọt ra mấy từ : ngu, cắn, sủa. trong khi bao nhiêu cmt khác chả phản bác được cái nào, toàn đánh trống lảng với chửi suông, bạn làm tôi sợ, bạn ngu làm tôi sợ
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi shiragamiss Xem bài viết
    chỉ biết phọt ra mấy từ : ngu, cắn, sủa. trong khi bao nhiêu cmt khác chả phản bác được cái nào, toàn đánh trống lảng với chửi suông, bạn làm tôi sợ, bạn ngu làm tôi sợ

Bạn chắc đang muốn đc nổi tiếng bằng scandal thiệt à?
    Hay bạn đang thiếu gạch để xây biệt thự?
    Mấy topic trc' Mod cũng đã close rồi còn gì?
    Sao bạn cứ thích lập topic gây chú ý vậy trời?
    Giờ nói thiệt là bạn đã và đang nổi tiếng trong 4r rồi đó,bạn đang rất hot đó.
    Lúc nào cũng ghi là " đôi lời " mà vào toàn thấy " chửi " và gây war thế?
    #Ngừngdùmđi
    Lần sửa cuối bởi zzgaukulzz, ngày 22-08-2015 lúc 19:30.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối