Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 161
    Trích dẫn Gửi bởi Mr.Moon Xem bài viết
    Mỗi tội bạn ngu vãi ra ý =]]]] hahahahahahahahaha cha mẹ bạn có dạy dỗ bạn không thế? bạn không được đến lớp để thầy cô dậy dỗ cho tử tế à =]]] hay bạn bị down từ nhỏ và giờ đang dùng khăn lau dãi nhỏ ra
    Mod mà ăn nói hình như là vô giáo dục hay sao . Chắc ba mẹ ko dạy từ nhỏ . Anh ko chấp

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Moon Xem bài viết
    Mỗi tội bạn ngu vãi ra ý =]]]] hahahahahahahahaha cha mẹ bạn có dạy dỗ bạn không thế? bạn không được đến lớp để thầy cô dậy dỗ cho tử tế à =]]] hay bạn bị down từ nhỏ và giờ đang dùng khăn lau dãi nhỏ ra

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

Bạn nói gì thế mình chỉ là người qua đường thôi chả quen ai cả, thấy bạn không được dạy dỗ với thiểu năng trí tuệ nên nói vài câu thôi
    lấy nik chính ra mà cmt thấy toàn là thấy trẻ trâu vào sũa không chả có ích lợi gì c17

Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Mod mà ăn nói hình như là vô giáo dục hay sao . Chắc ba mẹ ko dạy từ nhỏ . Anh ko chấp
    Mới xong cấp 2 mà cứ làm trò =]]] mà mình đã nói là không phải, bạn bị ngu thật đấy à????????? xấu hổ thay cho bố mẹ bạn

đuối lý, càng sủa càng thấy không chữa được, thôi đi ra để lại bàn tiệc của bọ hung và các bạn của nó thưởng thức, định dọn mà có người cứ thích bấu víu, bới rác tim xương, thật thảm hại
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Tôi nói rồi tôi không chửi nữa đó bạn chửi thì mặc bạn chửi tôi ko quan tâm nữa . Bạn cứ ở đó mà chửi đi rồi Chị Cáo vô mà xử lý

không cãi lý được mà đòi xử lý,
    lel
    Trích dẫn Gửi bởi golden
    Em mất cái "đó" rồi bác sói :v
    Trích dẫn Gửi bởi soccer
    T thương m lắm vàng à =]]

Qua vụ việc này trước khi kết thúc tôi muốn nói 2 điều như sau :
    + Thứ nhất về các bạn đã khinh thường tôi : Uk các bạn nói gì cũng mặc các bạn tôi ko quan tâm . Một vụ việc ko liên quan gì đến các bạn tự nhiên cái bạn vô cmt này nhọ rồi chửi tôi ko khác gì là 1 con súc vật . Tôi cũng ko nói gì cả . Nên nhớ các bạn đã đưa tôi vào chỗ mà tôi bắt buộc phải chửi . Tôi xin mượn câu nói của chị Cáo : các bạn thử tưởng tượng 1 bạn phãi tranh cãi với rất nhiều người thì tâm lý sẽ rất bao động vì đơn lẽ rồi nổi nóng , buộc ra những lời thô tục . Và chủ của vấn đề này đã im lặng tự nhiên các bạn nhiều chuyện xía vào làm gì . Qua đây tôi phát hiện cách hành xử của nhiều bạn có vấn đề . Tôi nghỉ những lời ấy các bạn chỉ dám nói trong game thôi chứ ngoài đời các bạn ko đủ cam đảm để nói đâu .
    +Thứ hai về phần bekento : tôi chỉ muốn cho bạn ấy hiểu là mình đã là 1 người giúp đỡ các newbie thì bạn nên giúp 1 cách hòa đồng vui vẻ đừng có khó chịu chứ . Tôi biết là bạn cũng rất mệt mỏi khi phải làm nhiều việc nhưng tại sao bạn lại ko để cho mọi người giúp đỡ nào .
    Tôi xin nói luôn tôi viết những dòng này ko phải là tôi cảm thấy nhục hay sợ các bạn . Tôi thấy trong chuyện này mình cũng có phần lỗi nên viết những dòng này cũng để cho mọi chuyện chấm dứt ở đây .
    Thôi mọi chuyện đã xong rồi ai biết về ai đã quá rõ rồi . Qua chuyện này làm tôi học thêm được nhiều điều mà tôi ko biết .
    Mong GM vào close topic này để tránh các bạn vô đây nói những cái ko đáng để nói để rồi sinh thêm chuyện.
    Chào thân ái tất cả mọi người.
    Lần sửa cuối bởi 3DZON3D, ngày 21-08-2015 lúc 16:52.

Các bạn có thích cách làm việc và nói chuyện của Mod Tomlucass không nào? .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Liên quan ko ta

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Qua vụ việc này trước khi kết thúc tôi muốn nói 2 điều như sau :
    + Thứ nhất về các bạn đã khinh thường tôi : Uk các bạn nói gì cũng mặc các bạn tôi ko quan tâm . Một vụ việc ko liên quan gì đến các bạn tự nhiên cái bạn vô cmt này nhọ rồi chửi tôi ko khác gì là 1 con súc vật . Tôi cũng ko nói gì cả . Nên nhớ các bạn đã đưa tôi vào chỗ mà tôi bắt buộc phải chửi . Tôi xin mượn câu nói của chị Cáo : các bạn thử tưởng tượng 1 bạn phãi tranh cãi với rất nhiều người thì tâm lý sẽ rất bao động vì đơn lẽ rồi nổi nóng , buộc ra những lời thô tục . Và chủ của vấn đề này đã im lặng tự nhiên các bạn nhiều chuyện xía vào làm gì . Qua đây tôi phát hiện cách hành xử của nhiều bạn có vấn đề . Tôi nghỉ những lời ấy các bạn chỉ dám nói trong game thôi chứ ngoài đời các bạn ko đủ cam đảm để nói đâu .
    +Thứ hai về phần bekento : tôi chỉ muốn cho bạn ấy hiểu là mình đã là 1 người giúp đỡ các newbie thì bạn nên giúp 1 cách hòa đồng vui vẻ đừng có khó chịu chứ . Tôi biết là bạn cũng rất mệt mỏi khi phải làm nhiều việc nhưng tại sao bạn lại ko để cho mọi người giúp đỡ nào .
    Tôi xin nói luôn tôi viết những dòng này ko phải là tôi cảm thấy nhục hay sợ các bạn . Tôi thấy trong chuyện này mình cũng có phần lỗi nên viết những dòng này cũng để cho mọi chuyện chấm dứt ở đây .
    Thôi mọi chuyện đã xong rồi ai biết về ai đã quá rõ rồi . Qua chuyện này làm tôi học thêm được nhiều điều mà tôi ko biết .
    Mong GM vào close topic này để tránh các bạn vô đây nói những cái ko đáng để nói để rồi sinh thêm chuyện.
    Chào thân ái tất cả mọi người.
    Con Zon này giai như đỉa ấy, lần trước cũng làm bộ làm tịch ra vẻ hối lỗi lập hẳn topic xin lỗi. Chưa được 2 tuần quay lại cắn người ta ngay được. Cái thể loại đầu tôm này mọi người không cần phải tôn trọng đâu nhé. À chết quên. nốt câu cuối, mọi người đồng thanh cùng tôi nào: Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Lần sửa cuối bởi alexbear, ngày 21-08-2015 lúc 17:02.
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối