Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 161

Hybrid View

Các bạn có thích cách làm việc và nói chuyện của Mod Tomlucass không nào? .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Liên quan ko ta

Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    em bị KHÙNG xin đừng chọc êm

Đang ở
    destination unknown
    sau 2 ngày đào lên rồi bới lại cũng chỉ viết được vậy thôi à ??? con người k phải cái máy ??? lúc vui lúc buồn lúc cáu lúc giận ??? . viết cái j cũng viết cho cẩn thận vào người ta đánh giá mình cho ý ??? thù thì cứ thù k cấm ??? / thích cảm xúc cứ cảm xúc ??? k cản ???
    nhưng mà đừng bao h - Đừng bao h cắn lại người mình mang ơn - ở đây k ai dạy cho bạn hiểu rồi xã hội dạy bạn hiểu . hết
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    sau 2 ngày đào lên rồi bới lại cũng chỉ viết được vậy thôi à ??? con người k phải cái máy ??? lúc vui lúc buồn lúc cáu lúc giận ??? . viết cái j cũng viết cho cẩn thận vào người ta đánh giá mình cho ý ??? thù thì cứ thù k cấm ??? / thích cảm xúc cứ cảm xúc ??? k cản ???
    nhưng mà đừng bao h - Đừng bao h cắn lại người mình mang ơn - ở đây k ai dạy cho bạn hiểu rồi xã hội dạy bạn hiểu . hết
    Đủ rồi đó @@@@@@@@@@@@@@

Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Đủ rồi đó @@@@@@@@@@@@@@
    Đủ cái gì kèn nói thế là còn nhẹ nhàng với bạn rồi c4 Bạn nên cảm thấy xấu hổ vì những gì bạn đã làm c3
    Pffffffffffffffft c3Mặc dù bạn đem lại rất nhiều tiếng cười c3
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]

Trích dẫn Gửi bởi MeatH00k Xem bài viết
    Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Nhờ những người như mày nên tao mới hiểu ra được 1 điều

Em bị KHÙNG, xin đừng chọc em

em bị KHÙNG, xin đừng chọc êm

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối