Trang 12 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 161
    Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    em bị KHÙNG xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Con Zon này giai như đỉa ấy, lần trước cũng làm bộ làm tịch ra vẻ hối lỗi lập hẳn topic xin lỗi. Chưa được 2 tuần quay lại cắn người ta ngay được. Cái thể loại đầu tôm này mọi người không cần phải tôn trọng đâu nhé. À chết quên. nốt câu cuối, mọi người đồng thanh cùng tôi nào: Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Thiếu chữ người ở cuối cuối kìa
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    destination unknown
    sau 2 ngày đào lên rồi bới lại cũng chỉ viết được vậy thôi à ??? con người k phải cái máy ??? lúc vui lúc buồn lúc cáu lúc giận ??? . viết cái j cũng viết cho cẩn thận vào người ta đánh giá mình cho ý ??? thù thì cứ thù k cấm ??? / thích cảm xúc cứ cảm xúc ??? k cản ???
    nhưng mà đừng bao h - Đừng bao h cắn lại người mình mang ơn - ở đây k ai dạy cho bạn hiểu rồi xã hội dạy bạn hiểu . hết
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Con Zon này giai như đỉa ấy, lần trước cũng làm bộ làm tịch ra vẻ hối lỗi lập hẳn topic xin lỗi. Chưa được 2 tuần quay lại cắn người ta ngay được. Cái thể loại đầu tôm này mọi người không cần phải tôn trọng đâu nhé. À chết quên. nốt câu cuối, mọi người đồng thanh cùng tôi nào: Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Bạn nói điều đó đối với tôi ko có liên quan gì hết . Bạn hãy nhìn lại mình đi rồi hãy nói người khác .

Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    sau 2 ngày đào lên rồi bới lại cũng chỉ viết được vậy thôi à ??? con người k phải cái máy ??? lúc vui lúc buồn lúc cáu lúc giận ??? . viết cái j cũng viết cho cẩn thận vào người ta đánh giá mình cho ý ??? thù thì cứ thù k cấm ??? / thích cảm xúc cứ cảm xúc ??? k cản ???
    nhưng mà đừng bao h - Đừng bao h cắn lại người mình mang ơn - ở đây k ai dạy cho bạn hiểu rồi xã hội dạy bạn hiểu . hết
    Đủ rồi đó @@@@@@@@@@@@@@

Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Em bị KHÙNG, xin đừng chọc em

em bị KHÙNG, xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi MeatH00k Xem bài viết
    Nhờ những người như mày nên tao mới hiểu ra được 1 điều

10. Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    em bị KHÙNG xin đừng chọc êm

Trang 12 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối