Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 161
    Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]
    Tôi là ai??? Và vấn đề lớn hơn là tôi đang ở chỗ quái nào vậy???

Cảm ơn chú hề Zon đã đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người từ hôm qua đến bây giờ nhé =]]

Tại sao chị Cáo ko vô close để một số người lại vô đây văng tục thế nhỉ . Toàn là dùng clone

Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Đủ rồi đó @@@@@@@@@@@@@@
    Đủ cái gì kèn nói thế là còn nhẹ nhàng với bạn rồi c4 Bạn nên cảm thấy xấu hổ vì những gì bạn đã làm c3
    Pffffffffffffffft c3Mặc dù bạn đem lại rất nhiều tiếng cười c3
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Đã không muốn phải chửi rồi mà tụi bây cứ bắt ép tao nữa . Mà đề nghị ariesmon lấy acc chính đi chứ ai lại chơi clone
    Phiền bạn bảo smod check cái ip rồi tát vào mồm nhé. biết thì nói k biết thì im.

Đường đường là mod mà sử dụng toàn acc clone vô đây văng tục

Đang ở
    destination unknown
    é gấu . stop 2 anh , e đã nói rồi . mình nói bạn ý không nghe thì xã hội sẽ dạy bạn ý . mình lớn hơn k chấp trẻ con .
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Đường đường là mod mà sử dụng toàn acc clone vô đây văng tục
    Check giùm cái ip rồi hãy phát ngôn, đừng tỏ ra nguy hiểm ở đây

Ê bạn nói nhiều wá đó bekento . Tôi sao thì kệ tôi liên quan gì ko . Tôi đã muốn chấp dứt chuyện này rồi mà các bạn lại ko muốn chuyện này chấm dứt . Thật là tôi ko biết phải nói sao cho các bạn hiểu

Các bạn đừng chế giễu bạn Zon nữa. Mình tình cơ quen biết gia đình bạn ấy nên hoàn cảnh đáng thương lắm. Lúc sinh ra bác sĩ nhầm dây rốn với cái ... nên bạn ý không được con trai cho lắm. Thế nên các bạn thấy nick 4rum ko? Zon "3D" Rồi bạn ý thích bạn Bekento thì phải, nhưng mà bekento có người yêu rồi nên đâm ra ghen ghét. Thấy người yêu bạn ý ngày càng kéo ra xa nên Zon lộ rõ mình là tsun, cố tình chửi bới, chọc phá để được quan tâm đến. Các bạn nên thông cảm cho bạn Zon nhé. Thỉnh thoảng bạn ý thích mặc váy và hay khóc thầm lắm

Bé Zon mạnh mẽ lên nhé đừng chui vào xó khóc nữa nghe

Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối