Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 161
    Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Kaka sắp lên top 1 box cảm xúc rồi
    lên top vì có tiếng, nhưng là tai tiếng chứ không phải danh tiếng, bạn hiểu mà vẫn vui thì thật là ...
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi reiko123 Xem bài viết
    Các bạn đừng chế giễu bạn Zon nữa. Mình tình cơ quen biết gia đình bạn ấy nên hoàn cảnh đáng thương lắm. Lúc sinh ra bác sĩ nhầm dây rốn với cái ... nên bạn ý không được con trai cho lắm. Thế nên các bạn thấy nick 4rum ko? Zon "3D" Rồi bạn ý thích bạn Bekento thì phải, nhưng mà bekento có người yêu rồi nên đâm ra ghen ghét. Thấy người yêu bạn ý ngày càng kéo ra xa nên Zon lộ rõ mình là tsun, cố tình chửi bới, chọc phá để được quan tâm đến. Các bạn nên thông cảm cho bạn Zon nhé. Thỉnh thoảng bạn ý thích mặc váy và hay khóc thầm lắm

Bé Zon mạnh mẽ lên nhé đừng chui vào xó khóc nữa nghe
    Hoàn cảnh tội nghiệp quá.... xin lỗi vì đã kì thị bạn từ hôm qua đến giờ. Mình đâu biết bạn bị cắt mất.... Mọi người nên thông cảm cho bé Zon chứ, chắc mấy hôm nay đến ngày nên bé khó ở trong người, mọi người đừng chửi bé quá bé Zon dễ xúc động lắm đấy. Cố lên, chúc bé Zon sớm tìm thấy người đàn ông của đời mình nhé
    Ultimate professional gamer
    Off game vô thời hạn.

Top 1 rồi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Đang ở
    Sea of Death
    top 1 luôn,
    tự hào v.l luôn,
    I'm your sword

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Nghe đồn chuỵ Cáo quen nhiều seme điển trai lắm, bé Zon inbox chị Cáo đi nhé. Chúc bé sớm tìm thấy người đàn ông của đời mình
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Chứ sao nữa . Các bạn nên học tập bạn golden đó . Nói là làm chứ ko như 1 số bạn nói ko vào topic này nữa mà vẫn cứ vô

Trích dẫn Gửi bởi 3DZON3D Xem bài viết
    Chứ sao nữa . Các bạn nên học tập bạn golden đó . Nói là làm chứ ko như 1 số bạn nói ko vào topic này nữa mà vẫn cứ vô
    mình hiểu mà bạn. Chúc bạn sớm tìm thấy người đàn ông của đời mình nhé. Chậc tội nghiệp quá đi.....

Đang ở
    Sea of Death
    tự hào vãi cả...luôn cơ
    :facepalm:
    mọi người cho em ấy 1 tràng pháo tay nào!
    *clap clap clap*
    I'm your sword

Trích dẫn Gửi bởi moonlight123 Xem bài viết
    mình hiểu mà bạn. Chúc bạn sớm tìm thấy người đàn ông của đời mình nhé. Chậc tội nghiệp quá đi.....
    Mày giỏi thì mày lấy nít chính vào chửi chứ sao lấy acc khác thế. Mình cũng đang mong có 1 người đàn ông cuả đời mình lắmc5

Đang ở
    destination unknown
    stop ở đây đi . Zon này nếu tôi có lỗi với bạn . tôi xin lỗi bạn . Bạn về nhà bạn tôi về nhà tôi . tôi sai tôi sửa . stop ở đây đuợc rồi . chuyện bé xé ra to lắm rồi đấy
    A táo close hộ e nhé a .
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 CuốiCuối