Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 161
    Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Tôi cần bạn quan tâm sao những người khác thì tôi còn nói còn những kẻ bảo vệ bekento thì next giùm
    thế thôi, cảm ơn vì đã quan tâm
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Vắng mợ chợ vẫn đông

nói thì cũng nói rồi chửi thì cũng chửi r .Nói để cho kento +mod nói chug biết đừng tưởng có quyền "ảo" mà muốn nói gì cũng đc, vậy thôi .Mặt khác mình nói ngta đc cũng nên biêt nhượng bộ đừng có thái quá . 2 bên mỗi bên nhượng bộ nhau 1 tí cho nó yên bình . Bạn bới móc lỗi lầm lên làm đếu gì nhỉ? chỉ làm 2 bên càng thù hằn nhau thôi .Nhai đi nhai lãi lỗi lầm của ngta cũng chả có gì vui cả cái này giống trả thù cá nhân hơn đó thế nên cái topic này nên chìm đi nha thớt

Ít ra người ta còn thấy ra cái sai của mình, người ta còn có cống hiến. Còn bạn ăn không ngồi rồi bị ghệu vài câu rồi bể bóng đăng pic rủa cho nhộn đời à ? Bạn kêu chúng tôi (Ếu có phải đang bảo vệ kèn) next thì khác gì tự thủ râm ngoài đường rồi tự mở youtube lên xem mình thủ râm. Tuy chuyện nó không lớn, nhưng cách ứng xử của bạn như vậy thì mình đây chả ưa , nói gì cũng vô ích

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Đang ở
    Void-Elsword
    Vâng, mình rất xứng đáng
    I always cursed my own life. The anxiety, anger and hatred I couldn't suppress. However, when I stopped to look at the sky...
    I realized just how small I am. There is an endless world spreading before me.

Đang ở
    MapleVN
    T nhớ hồi mới vào G mày đâu có thế zon à.... Ae sống tốt với nhau... Tý tuổi mà mày lấc cấc thế ơơơ nào...
    M kêu qua ems mà lảng vảng đây làm ơơơ gì.. T chả bênh ai hết ngứa mắt phải nói.
    Có mùi gato nồng nặc quá.....
    Anh xin hứa một lần thôi, Anh sẽ mang niềm vui.
    Sẽ mãi mang hạnh phúc, Đến trái tim bao dung..........

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Trích dẫn Gửi bởi nbc6195 Xem bài viết
    T nhớ hồi mới vào G mày đâu có thế zon à.... Ae sống tốt với nhau... Tý tuổi mà mày lấc cấc thế ơơơ nào...
    M kêu qua ems mà lảng vảng đây làm ơơơ gì.. T chả bênh ai hết ngứa mắt phải nói.
    Có mùi gato nồng nặc quá.....
    Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Thực chất bản chất con người ra sao thì khó lòng mà thay đổi được chỉ là chưa tới lúc họ bộc lộ ra thôi
    để cho cái này chìm được rồi đấy
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    để cho cái này chìm được rồi đấy
    tại sao phải cho nó chìm không muốn cmt thì đi ra dùm. Phiền quás6s6s6 mâm nào cũng cóc7

không liên quan: cho mình hỏi vấn đề ở đây đả giải quyết chưa ?

Khi nào mọi người thấy được bản chất của bekento thì khi đó mới xong

Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối