Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 139 của 139
    Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Shut up , and go away ! You're a complete nutter !!
    Bạn có muốn tôi báo với cấp trên ban tổng acc bạn không, đừng có gõ bàn phím rồi ngậm cục tức thành cục đờm nữa. Tôi nói ngắn gọn vậy cho dễ hiểu thôi, há, sợ nói nhiều quá bạn không có hiểu

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Shut up , and go away ! You're a complete nutter !!
    wakanai wakanai nanimo bạn sủa gì dùng ngôn ngữ của c-hó việt tớ còn hiểu với
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi shiragamiss Xem bài viết
    ai nói mới tạo là clone vậy, có kiểm tra hard were... mà thôi bạn làm gì đủ trình độ nói về mấ cái này, bạn nghĩ với cái máy có bật sẵn ip động là không ai biết bạn tạo clone à
    Hardware ?

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

topic của bạn thì chúng tôi phải cút? ok thế sao bạn không cút khỏi cái forum này đi nhỉ, " chẳng lẽ forum này của chúng tôi" á, đúng thế đấy, giờ bạn cút được chưa, hay là bạn bị SM, càng chửi càng sướng và càng bấu lấy mà liếm, sống ảo thể này, thế ngoài đời gặp C*t bạn cũng lao vào ngửi à mình thua bạn điểm này đấy
    Theo như định nghĩa của bạn thì bỏ chữ "S" đi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi TheScholar Xem bài viết
    Hardware ?
    à từ đó không có tiếp xúc nhiều nên không nhớ cách viết, biết đc qua anh kèn. còn từ hard với were thì dùng nhiều, nên theo bản năng mình cắt nó ra :v

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Hardware ?

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

Theo như định nghĩa của bạn thì bỏ chữ "S" đi nhé.
    cho vào có lẽ thớt nó sẽ dễ tìm hơn trên GG để hiểu
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

à từ đó không có tiếp xúc nhiều nên không nhớ cách viết, biết đc qua anh kèn. còn từ hard với were thì dùng nhiều, nên theo bản năng mình cắt nó ra :v

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

cho vào có lẽ thớt nó sẽ dễ tìm hơn trên GG để hiểu
    Chữ hardware thật ra chỉ là cách nói vắn tắt theo ngụ ý hiểu, nếu bạn muốn nói chính xác phải dùng từ MAC address (Media Access Control address), nó nôn na là một địa chỉ được gán vào phần cứng ấy.

Chữ hardware thật ra chỉ là cách nói vắn tắt theo ngụ ý hiểu, nếu bạn muốn nói chính xác phải dùng từ MAC address (Media Access Control address), nó nôn na là một địa chỉ được gán vào phần cứng ấy.
    dân I.T đây rồi, cắt cả mạch cảm xúc của ngta

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    dân I.T đây rồi, cắt cả mạch cảm xúc của ngta
    Mục đích của mình là vậy, các bạn tốt nhất không nên tiếp tục trong topic này, cứ để người lập ra nó tự biên tự diễn thôi

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Mục đích của mình là vậy, các bạn tốt nhất không nên tiếp tục trong topic này, cứ để người lập ra nó tự biên tự diễn thôi
    Cứ từ từ, lâu lâu mới có anh hề ghé qua, bỏ đi sớm lấy gì để cười?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~

Chào bạn , ydogawakonan !

Mình xin nói vài lời và kết thúc nhé .

+ Theo như dò xét thì quả thật bạn là " 1 người riêng biệt " , hoàn toàn không dính dáng gì với 3 bạn tiênz95 , tiênz96 và caokhietly

+ Mình không tiện điều tra luôn bạn là ai và mình không biết bạn có quen biết gì tiênz95 hay không mà ra sức bảo hộ cho bạn ây nhưng mình rất thích bạn ở chỗ là dám nói ra suy nghĩ của mình về 1 chuyện theo bạn là không đúng . Nhưng bạn à , quả thật 2 bạn ấy đã phạm lỗi rồi và GM game đã làm đúng trong việc này , chỉ mong là lần sau - nếu thật sự 2 bạn ấy là 2 người khác nhau thì mong rằng các bạn rút kinh nghiệm để ko có việc đáng tiếc xảy ra nhé

+ Về vụ gây war thì thế này . Như mình nói , konan và caokhietly là 2 người khác nhau nên các bạn đừng đổ lỗi hay hiểu lầm bạn ấy tự tạo clone , tội bạn ấy . Bạn ydogawakonan có ý tốt nhưng lời lẽ của bạn đã không phù hợp và nó vô tình gây ra những hiểu lầm ko đáng có rồi xảy ra cuộc tranh cãi thế này . Về phần các bạn đã cmt trong topic , mong các bạn cũng hãy kiềm nén lời nói ko hay của mình , các bạn thử tưởng tượng 1 bạn phãi tranh cãi với rất nhiều người thì tâm lý sẽ rất bao động vì đơn lẽ rồi nổi nóng , buộc ra những lời thô tục . Và bạn konan vì nói tục quá nhiều rồi gây ác cãm cho người khác , cứ thế cuộc chiến ngôn ngữ này cứ tiếp diễn . Mong bạn lần sau cũng nên kiềm chế lại nhé . ko hay đâu

+ Việc bạn nói ad Thiên thì mình xin nói thế này , title : " Tình Không Làm Hề " ko phãi như bạn nghĩ . Đó là 1 câu nói rất nổi tiếng của 1 tác giã truyện Trugn Quốc , bản thân tác giả chứng kiến nhiều chuyện tình bi ai rồi đút ra câu nói nổi tiếng này . TÌNH YÊU KO PHÃI TRÒ HỀ , ĐỂ CÁC BẠN ĐUÀ GIỠN LÀM ĐAU KHỔ ĐỐI PHƯƠNG - đó chính là ý nghĩa của câu : " Tình Không Làm Hề " và nó dc Fan đặt tên luôn cho tác giã kia . Chính suy nghĩ sai lệch của bạn rồi tự hiểu sai ý nghĩa của nó thôi , nên lần sau biết thì nói , điều tra kỹ rồi lên tiếng , đứng có làm như vậy . Riêng mình , mình chả bào chữa gì đâu , ko những mình CHÃNH , mình đã mang tiêng : " LẠM QUYỀN , KO NGHĨ ĐẾN NGƯỜI KHÁC ...VV....VV..." thì thêm vài cái xấu cũng chả ra gì nên có bao nhiêu cái xấu mình gánh hết cho nhé . Tuỳ suy nghĩ các bạn nghĩ gì là cá nhân các bạn . Mình ko quan tâm !

Mọi việc kết thúc nhé , ai cũng có phần đúng phần sai , tranh cãi là ko thể tránh nhưng những lần sau mong các bạn kiềm chế bản thân mình

Lần sửa cuối bởi pecaoxjnk, ngày 20-08-2015 lúc 22:48.

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314