Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 139
    Trích dẫn Gửi bởi ydogawakonan Xem bài viết
    Ngu vãi bộ mới tạo là clone à tôi mói tham gia forum vài hôm thì njck chính dung r vãi ngu
    ai nói mới tạo là clone vậy, có kiểm tra hard were... mà thôi bạn làm gì đủ trình độ nói về mấ cái này, bạn nghĩ với cái máy có bật sẵn ip động là không ai biết bạn tạo clone à

hoy hoy quê r phắng đi nhiều chuyện chi thể hiện cái ngu dẽ bị chửi cho nhục mặt
    người khác bị nói, tự nhận vào mình, quê quá xong lại giở trò cãi cùn

Toi chính nghĩa thấy bất cmn bình ra tay k dc à cái chính tôi nói sự phãn cảm của tieuthiên và sự chãnh pecao
    ồ vâng, bạn chắc là siêu nhân giáng thế ơơơơ, lần sau nhớ mang điện thoại biến hình với thuốc đi nhé, chính nghĩa gì mà giấu mặt như cún con, chỉ có sủa là to

Cái lũ hùa ngoài cb mò vô r à
    không ưa thì nói *mom* nó là không ưa còn đánh trống lảng, bạn thật giẻ rách và rẻ rách

Tao đã tránh ra cb sợ gặp dog r vay mà tụi bay mò vào sũa tập thể. T bjk làm sao
    vâng bạn tránh bằng cách vài phút sủa 1 lần, ăn bơ quá nhiều nên lủi thủi chui vào cái topic và thẩm tinh thần cùng bầy đàn tự tạo

Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Con sinichi , godlen , negi 3 dua tui bay dung DOG CODE ak
    mọi người comment ai cũng hiểu có bạn sủa toàn ra nguyên âm, may mà mn vẫn hiểu, ko biết ai dog code

Tai sao tui bay ko next khoi cai topic cua nguoi ta nhi . Dung la 1lu ko biet nhuc
    topic của bạn thì chúng tôi phải cút? ok thế sao bạn không cút khỏi cái forum này đi nhỉ, " chẳng lẽ forum này của chúng tôi" á, đúng thế đấy, giờ bạn cút được chưa, hay là bạn bị SM, càng chửi càng sướng và càng bấu lấy mà liếm, sống ảo thể này, thế ngoài đời gặp C*t bạn cũng lao vào ngửi à mình thua bạn điểm này đấy

đây
    Dung la po tay cho cai dam ngu hoc nay ma
    đây
    Con ơơ negi vs golden cãi lại nói bâng quơ lũ còn lại bớt sũa đi dog nhìu qua caokhietly ơi
    và đây
    Oh my god . Shinichi and golden and other peoples are crazy dog
    đây nữa
    Dog godlen im di @@@@@@@@@@@@

và lại cãi cùn, viết chính tả còn sai tùm lum, đánh máy thế chứ giờ tập viết chắc bạn phải nắn nót cố lắm, tất cả những gì bạn có thể làm là thét lên một cách yếu ớt :"im đi" và "dừng lại đi"

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

tổng hợp những bãi *Shit* mà bạn ấy thải ra và cố "thu" vào, cả những bãi nước bọt của người khác mà nó cố nuốt vào và phun trở lại
    Lần sửa cuối bởi shiragamiss, ngày 20-08-2015 lúc 22:01.
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Are you an airhead ?

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Are you an airhead ?
    thần linh ơi, lại tiếng ANH này bà con ơi, tiếng ANH, tiếng ANH đấy
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Are you an airhead ?
    xin lỗi, quá tầm hiều biết của bạn rồi, mình nên nhờ con em học lớp 3 cắt nghĩa nhỉ
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    không muốn nói thì cút con mẹ ngựa bà đi cho tôi nhờ. Ba má bạn không dạy bạn cách ứng xử cho tới nơi tới chốn hay sao mà cứ nhây nhua ở đây hoài cho thêm nhục vậy ? Hay đến cả ông bà nội ngoại hai bên phía gia đình không có thương yêu con cháu mình đến mức phải để con cái mình sanh ra một con ... gì đó để cho bàn dân thiên hạ nó thấy rồi cười vào mặt. Tôi không muốn nói nữa đâu, vì sợ mấy linh hồn trước ra đi mà vẫn còn vướng mắc không thanh thản mất
    Vẫn tiếp tục quote dòng này chửi

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Bán bắp rang, chúi chiên, dép ngồi hóng các loại... ai mua hem, mại vô mại vô c3
    Meow meow

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi Zon, caokhietly123 hay clone quái nào cũng được Xem bài viết
    Tui xl anh Yataome vì có nhìu làn tui bị ban nịch nhờ bạn giãi quyết mà hoi lâu nên tui tức và nhìu dụ bạn làm tui rất tức giận mong là bạn k band game tui còn bé cáo xl bạn vì bạn chưa làm gì tui vì tui tuõng chũi 2 cùng lúc cho nó sôk và duok trú ý hon, xl đã đổi tên bạn, mong bạn đường công khai nich dien đàn thật của tui để tui còn mặt mũi lên forum và tui tham gia ev thì đùng có phân biệt đối sử tui nha và đùng có band dàn clon của tui nhé và xl đã chũi bạn Aiesmon vì chũi bạn là cò hó hùa lun
    Mới có 2 tuần mà đã quay lại cắn ngay được
    Mà airhead là gì ai biết không?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Hèn chi nghe tên quen quen :v

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Shut up , and go away ! You're a complete nutter !!

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    Bán bắp rang, chúi chiên, dép ngồi hóng các loại... ai mua hem, mại vô mại vô c3
    Cho 2 bịch bắp, 1 chai coca nữa đê,

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Airhead = đầu rỗng, hay đầu đất,

Shut up , and go away ! You're completely nut !!
    Fixed 4 ya,
    Lần sửa cuối bởi Kurokaze, ngày 20-08-2015 lúc 22:07.

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314 CuốiCuối