Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Gương ơi ngự ở trong quần
    Ta nay có còn Hot không?
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Con elina thì sao nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi ydogawakonan Xem bài viết
    Tôi xl nhé caokhietly hwa tôi caó mấy vụ mua sbc Nên k on tôi ma bjjk hwa bạn gap nạn bị lũ kia cắn tập đoàn là tối mò lên cúu ban roy lũ anh chỵ là lũ cẫu sống theo bầy sũa tập thể hoá cắn tập thể và chịch tập thể hễ ai phàn nàn góp ý là ấy anh mấy chế vô sũa tập đoàn con elina nhé 2 con goden và NegiRamen bị t chửi cho câm họng nhé thằng shinichi sũa ghê mhất con shigiamis nhé mày qote cã đống cmtn của t chi táp ghê vồng thằng dakunz nhé. Thằng đầu đàn Alex bear nhé ng ta dừng ròi thôi mày k tha m chửi nũa m rất xứng làm cẫu đầu đàn à còn anh aiesmôn anh là mod mà chơi dơ quá chơi chửi bằng clo quá nhục rồi cáo bạn ấy bão t và caokhietly là khác đó tụi bây sũa nũa xem thấy mình ngu chua quê quê lêu lêu sồn nữa đi
    Đờ mờ m thích viết sai tên tau ko
    Tau đã nhẹ nhàng tình cảm với m chán rồi nhá
    Chưa chửi cho vào mặt ra thì chưa thông à cứ phải dùng biện pháp mạnh à
    Ai cũng biết mày ko có não rồi mày ko cần phải cố gắng chứng minh là mày không có não nữa
    Ai ở đây đều rất cảm thông cho hoàn cảnh sinh ra ko có não của mày rồi
    Mọi người ai cũng nhẹ nhàng từ tốn mà tđn cứ phải cố vượt quá giới hạn làm gì ko biết? M thích thách thức thì ra ngoài xã hội mà thách thức đừng lên đây giật tít "đôi lời"
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Sứa sống ngoài xã hội và sứa ko cần não * bơi bơi*
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi ElinaFairy Xem bài viết
    Con elina thì sao nhỉ
    Hí hí chúng mình vô hình
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Chào bạn konan .Tôi rất cảm ơn vì bạn có thể là người duy nhất trong cái FM này hiểu cho tôi . Tôi thật tình là không muốn online chút nào vì online thì thế nào cũng gặp cái đám súc vật ấy . Nhưng tôi thấy trên forum có bài của bạn tôi lại sợ bạn bị cái đám ấy xúc phạm nên tôi đành phải online mặc dù ko muốn onlnie chút nào . Cái chuyện hôm trước bạn ko cần phải cảm thấy có lỗi gì hết . Bởi vì những lời mà cái đám ấy nói với tôi chỉ là gió thỏa mây bay và tôi đã để ngoài tai rồi . Tôi ko quan tâm đâu nên bạn cũng đừng vì tôi mà gây war với bọn chúng nữa . Hễ bạn mà làm cho chúng giận là chúng báo GM band nick bạn đó . Tôi khuyên bạn như vầy : việc gì đã qua rồi cứ để cho nó qua đi . Để trong lòng làm gì đâu nhỉ . Cái đám ấy chỉ dám nói trong game thôi chứ ở ngoài đời chúng ko dám nói gì đâu . Hãy để cuộc đời dạy cho chúng cách hành xử và cách ăn nói nha bạn .
    Thân .
    Lần sửa cuối bởi caokhietly123, ngày 22-08-2015 lúc 20:04.

klq nhưng mình khuyên bạn nên viết chậm thôi, từ từ bình tĩnh ̶n̶̶ó̶̶n̶̶g̶ ̶n̶̶ả̶̶y̶ ̶l̶̶à̶ ̶d̶̶ễ̶ ̶ỉ̶̶a̶ ̶c̶̶h̶̶ả̶̶y̶, chữ cái, dấu má loạn xì ngậu hết lên rồi kìa

Chửi thế mà còn không thâm :v, dạng của bạn là loại quý hiếm bố ông trời đẻ ra cho nhộn thiên hạ. Tôi xin lỗi chứ ss Cáo cũng chung dàn chatbox của bọn tôi đấy chứ ở đó mà làm loàng hoài. Bạn có ý kiến tốt tôi không nói. Nhưng cái thái độ khinh thường người khác đến trăm chục lần như vậy tôi đếu có ưa và những người khác kể cả ad và smod cũng vậy. Chưa kể đến việc đã biết những người khác làm càng lừa đảo mà còn muốn a dua thử hỏi nếu bạn bị lừa acc bạn có điên liên không ?

Xin bạn một lần thôi ít ra đọc rồi suy nghĩ

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
    Chào bạn konan .Tôi rất cảm ơn vì bạn có thể là người duy nhất trong cái FM này hiểu cho tôi . Tôi thật tình là không muốn onlie chút nào vì onlie thì thế nào cũng gặp cái đám súc vật ấy . Nhưng tôi thấy trên forum có bài của bạn tôi lại sợ bạn bị cái đám ấy xúc phạm nên tôi đành phải onlie mặc dù ko muốn onlie chút nào . Cái chuyện hôm trước bạn ko cần phải cảm thấy có lỗi gì hết . Bởi vì những lời mà cái đám ấy nói với tôi chỉ là gió thỏa mây bay và tôi đã để ngoài tai rồi . Tôi ko quan tâm đâu nên bạn cũng đừng vì tôi mà gây war với bọn chúng nữa . Hễ bạn mà làm cho chúng giận là chúng báo GM band nick bạn đó . Tôi khuyên bạn như vậy việc gì đã qua rồi cứ để cho nó qua đi . Để trong lòng làm gì đâu nhỉ . Cái đám ấy chỉ dám nói trong game thôi chứ ở ngoài đời chúng ko dám nói gì đâu . Hãy để cuộc đời dạy cho chúng cách hành xử và cách ăn nói nha bạn
    Thân .
    Bạn hãy nhìn đi konan, bạn ấy nói bạn dừng lại biết tại sao không ?

Vì bạn này đã có tiền án, xúc phạm đến mod và smod nhiều lần, nếu đào sâu thêm đảm bảo ăn ban không sớm cũng muộn. Mình chẳng trách khứ bạn, chì muốn bạn nghĩ thấu thôi

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    onlie là cái gì vậy

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi ElinaFairy Xem bài viết
    onlie là cái gì vậy
    Onlie là hiện thân của thế giới ảo , em chả biết gì cả
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối