Kết quả 1 đến 6 của 6

Cảm xúc về mini game

Như mọi ng cũng biết event lần này cũng đc 2 tuần rồi. Vậy mà mini game mới mở đc vài ba lần. Nếu như không có thông báo thì thôi không sao nhưng cái thông báo đấy vẫn còn trong mục event.
    Điều đáng nói ở đây là ad có quan tâm đến cảm xúc của những gamer ngồi canh "giờ chia hết cho 3" để chơi cái mini game không vậy? Lúc có lúc không rất chán!
    Mong ad fix lại cho đúng giờ với ạ.

Bạn có thể giải thích rõ thông báo còn trong mục event là sao không?

"Giới thiệu chung: Trong thời gian sự kiện được diễn ra, sẽ có 3 trò chơi được mở và đó là Thả Diều, Đập Bóng Bay và Trắc Nghiệm OX.
    Thời gian: Vào những giờ 0:30, 3:30, 6:30, 9:30, 12:30, 15:30, 18:30, 21:30 (Chia hết cho 3) sẽ xuất hiện thông báo trò chơi ??? đã được mở.
    Cách tham gia: Các bạn sẽ đến gặp npc quản lý sự kiện tại các thành phố và bắt đầu tham gia."

Đây bạn. Hay là những giờ này ramdom thỉnh thoảng mới có 1 lần? Vậy thì không giống lắm

Klq nhưng cho mình hỏi là ckơi mini game thì gặp npc nào (cho mình cái ảnh dc k v, ko rành name) @@
    Không ngày mai nào ko có kết thúc
    Không có nỗi buồn nào ko có lối ra

hay là ad tạm dẹp cái mini game đi, để trung thu, halloween, giáng sinh mở lại sau, lúc đấy có thêm thời gian để hoàn thiện rồi, còn bây giờ tập trung vào mấy cái chỉ GM mới hiểu ấy. mở thêm vài ngày x2 là hạnh phúc rồi
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Phải có thử nghiệm thì những đợt sau mới trơn tru được.