Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi maplevn123 Xem bài viết
    trời ơi anh rau đồng hương đây mà cũng chơi VMS à hihi
    ai đây
    cũng có ngưòi chơi cùng à

Trích dẫn Gửi bởi stormcp97 Xem bài viết
    Sau một hồi chơi game mình nhận thấy game lỗi quá nhiều, mod thì cứ ở đó gọi là mod thôi! chả giải quết được cái gì hết lỗi kẹt acc đến k vào được game rồi lại đến lỗi không nhận được Q và boss đang đánh thì lặn xuống bơi... bla bla quá nhiều lỗi, các bạn làm game! game do các bạn quản lý thì phải có trách nhiệm chút! game thủ cũng phải có quyền kêu ca này nọ các bạn làm như kiểu mình thần thánh lắm ý! lỗi gì cũng đùn đẩy cho người chơi, lỗi kẹt acc thì đổ tại do các gamer chơi lật bài bla bla... ăn của người ta thì cũng phải có trách nhiệm ! đó là nhận xét khi chơi game này gạch đá k nhận
    Việc xuất hiện lỗi không thể đổ cho người chơi được. Sau khi có thông tin, chúng tôi luôn tiến hành giải quyết nhanh nhất có thể. Q không nhận được hay boss biến mất đều đang được xử lý chứ không phải bỏ ngoài tai cả. Trò lật bài đã được sửa từ rất lâu, ngay sau khi nhận được thông báo, chúng tôi đã khắc phục. Các bạn có thể không biết những gì chúng tôi đang làm và chúng tôi không nhất thiết phải khoe hay kể lể gì cả, chỉ cần các bạn có thể nhận thấy mọi chuyện đang trở nên tốt hơn là được. Nếu gặp lỗi thì hãy bạn hãy báo lên và giúp game được cải thiện nhé.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123