Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 90
    Đang ở
    hà nội
    Xin lỗi đi bạn bán hạ giá munh ko them mua nữa nhé.
    Còn cái time bos cần gì phai find minh bạn biết canh bos đây. Xin lỗi hôm nay minh ko onl mà minh cung biêta thùa bạn ăn có đc 1 kênh bos rồi cay cú quay ra nói càn nhetỏng khi hnay G mình éo ăn đc con boss nào đâu nhé.
    Ăn đc có 1 kênh mà kêu G ng ta find bạn này nọ
    Sông tốt nên đc zhiying đáng yêu share bos nhé
    - Càng ngày càng thối nát -

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi ElinaFairy Xem bài viết
    Đừng lôi tôi vào nhé, ai mà mất thời gian đánh boss hay ko có thì cứ canh thấy ai tới đánh thì find theo chơi c4
    tks tôi nhanh k thì chết vs tôi c11
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Xin lỗi đi bạn bán hạ giá munh ko them mua nữa nhé.
    Còn cái time bos cần gì phai find minh bạn biết canh bos đây. Xin lỗi hôm nay minh ko onl mà minh cung biêta thùa bạn ăn có đc 1 kênh bos rồi cay cú quay ra nói càn nhetỏng khi hnay G mình éo ăn đc con boss nào đâu nhé.
    Ăn đc có 1 kênh mà kêu G ng ta find bạn này nọ
    Sông tốt nên đc zhiying đáng yêu share bos nhé
    ban hỏi lại G bạn hum nay có pm chưởi riêng mình không ăn mot kênh cay cú với cha cay đã tôi ko sợ ks thjch thì cứ ks đừng có pm kiếm chuyện người ta khi minh không ăn được kênh nào
    tại G bạn mỗi lần ks không được kênh nào thì lại cứ thế lần này lần 3 rồi

Thế bây giờ thích dẹp Boss lược hay GM đi ks boss thì nói để còn làm bài góp ý ingame
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    hà nội
    Xin lỗi bạn chửi ai, ai chửi bạn chả lien quan đen minh hay G immortal của mình nhé
    Bạn nói G t chả ra sao t biêt hết nhin thì cũng nhịn rồi nhé ko phải 1 mình bạn đâu. H lại con lên 4rum thế thì t cung chả phải nể ai đâu

Cười v.l thanh niên này

GM đi ks boss đi <3 hú hú

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Xin lỗi bạn chửi ai, ai chửi bạn chả lien quan đen minh hay G immortal của mình nhé
    Bạn nói G t chả ra sao t biêt hết nhin thì cũng nhịn rồi nhé ko phải 1 mình bạn đâu. H lại con lên 4rum thế thì t cung chả phải nể ai đâu
    thế thì quản lí mem sao đi dừng để mem làm thế G quản mem muốn chưởi ai là chưởi ah chưởi G nào la G đó không được quyền nói lại ah
    chắc là do mem cua G top sever nên muốn chưởi ai là chưởi muon chuoi G nào la chưởi G đó

Mình chả cần biết bạn canh boss từ bao giờ vs từ bao lâu. Tới sau là đc tính là ks ơơơơ còn sủa cái rì. Còn lôi cái " TỔ CHA NHÀ ÔNG NỘI CHA NHÀ MÀY " cái củ cọt à. Chơi game khoái cái kiểu vô học hero keyboad à?
    Just need ahead, steps side you ...
    Though hell, I still by step to the!

Đang ở
    hà nội
    Minh quản lí mem rất tốt nhé, mem minh đâu co ai lên 4rum mang cả G ng ta ra nói nay noi nọ ko bạn?

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối