Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Hoàn tất khôi phục dữ liệu bị mất

Chào các Mapler thân mến!

Do xảy ra sự cố ngoài ý muốn trong lúc bảo trì máy chủ sáng ngày 28-08-2015, khiến nhiều tài khoản bị mất số lần điểm danh của sự kiện, và một số medal bị mất hay một số quest ko hoàn thành được, ko nhận được.
    BQT đã khắc phục được sự cố và khôi phục lại dữ liệu bị mất cho các bạn. Toàn bộ các mapler sẽ được khôi phục lại các Quest điểm danh, quest medal, quest boss, v...v.v. về hiện trạng như lúc trước khi bảo trì máy chủ sáng 28-08-2015, các thay đổi về quest trong khoảng thời gian từ lúc xảy ra sự cố cho đến lúc sự cố được khắc phục sẽ không được tính. (Lưu ý: chỉ khôi phục lại quest, các dữ liệu khác không bị ảnh hưởng, ví dụ như level, exp của nhận vật đều không bị ảnh hưởng,....)
    Các bạn có thể tiếp tục tham gia chuỗi sự kiện một cách bình thường. Và tất nhiên, để bù lại cho khoảng thời gian game gặp sự cố khiến thời gian tham gia sự kiện của các bạn bị gián đoạn, chúng tôi sẽ kéo dài thêm thời gian sự kiện
    Một lần nữa rất xin lỗi vì sự cố ngoài ý muốn này. Chúc các bạn chơi game vui vẻ

(Chú ý: nếu bạn vẫn bị lỗi số lần điểm danh sau khi đọc được thông báo này, thì vui lòng báo lại cho chúng tôi ở Box Báo Lỗi để được giải quyết nhé!)

1k like cho anh ý

Và tất nhiên, để bù lại cho khoảng thời gian game gặp sự cố khiến thời gian tham gia sự kiện của các bạn bị gián đoạn, chúng tôi sẽ kéo dài thêm thời gian sự kiện :*

kéo dài bao lâu hả ad ????????

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi thehao1001 Xem bài viết
    kéo dài bao lâu hả ad ????????
    Khi nào event gần kết thúc sẽ có thông báo cụ thể nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đúng là Smod có khác làm việc chuyện nghiệp, thái độ tôn trọng mọi người vô cùng :* :*

Và cuộc đời đã vui trở lại .
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

ôi ôi sung sướng quá

TR ạ gần cuối ev bik đường đâu điểm danh

Đang ở
    TPHCM
    ôi iu smod quá hehe.
    chúc smod luôn làm việc tốt.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối