Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Nỗi buồn mỗi khi đánh boss

Ngay từ lần chơi đầu tiên có thể nói em đã dành tình yêu đặc biệt cho Nấm cho nên khi Ms đóng cửa em đã rất buồn và tiếc nuối . nhưng nhờ có các anh chi mod , Ad , Gm đã cho tình yêu một thủa của em sống lại em không biết nói gì để thể hiện sự cảm kích của mình . Em vui hơn bao giờ hết , đặc biệt là mỗi khi được train dược bossing được nói chuyen và chia sẻ với anh em bạn bè trong guild và ca cộng đồng maple ( trừ một Số bạn nhưng ít lắm) thế nhưng nhiều khi em cảm thay buồn và hơi ức chế vì Ms của ta còn nhiều lỗi quá đặc biệt là bossing .
    Em cũng rất thông cảm với các a chị ad Gm vì quả thực số lượng công việc quá lớn nhưng em vẫn mong các a chị cố gắng nỗ lực đem lai một MS tốt hơn và bớt lag hơn em cảm ơn rất rất rất .... nhiều c2c2c2

( Em bossing từ hôm kia đến giờ toan die c7c7c7 buồn quá lên đây giải toả tí mong mấy a c thông cảm và đừng ném gạch em )

Nói chung bạn phải mạnh lên mới ko die
    Mình chơi NL dame boss thì thấm nhưng mà hễ nó đấm trúng là die à...
    c1 c1...
    Một là chuyển chơi war hai là gia tăng tài sản...

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Lỗi boss độn thỗ hình như fix rồi mà, còn lỗi gì nữa.

Mà bạn đi boss gì thế, nếu đi Cygnus thì bạn không cần than nữa nhé , ai cũng như ai thôi. Nếu thích sống tốt hơn 1 tí trong đó bạn có thể chọn bishop hoặc các mage khác để đi cho an toàn, không thì các job có thế chống chịu cao.

Chúc bạn chơi game vui. c4

Trích dẫn Gửi bởi hthang9x Xem bài viết
    Nói chung bạn phải mạnh lên mới ko die
    Mình chơi NL dame boss thì thấm nhưng mà hễ nó đấm trúng là die à...
    c1 c1...
    Một là chuyển chơi war hai là gia tăng tài sản...
    Khổ nỗi mình lỡ đam mê Evan rồi ma chết vì mình yếu thì không sao nhưng chết vì lag mới ức chế c7c7

---------- Post added at 02:42 AM ---------- Previous post was at 02:38 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ElinaFairy Xem bài viết
    Lỗi boss độn thỗ hình như fix rồi mà, còn lỗi gì nữa.

Mà bạn đi boss gì thế, nếu đi Cygnus thì bạn không cần than nữa nhé , ai cũng như ai thôi. Nếu thích sống tốt hơn 1 tí trong đó bạn có thể chọn bishop hoặc các mage khác để đi cho an toàn, không thì các job có thế chống chịu cao.

Chúc bạn chơi game vui. c4
    em đi von horn với pb chị ạ chết vì lag buồn quá nên len giải toả tí dù sao cũng thank chị

Đang ở
    Tân Châu, Tây Ninh
    Trích dẫn Gửi bởi mrha1309 Xem bài viết
    Khổ nỗi mình lỡ đam mê Evan rồi ma chết vì mình yếu thì không sao nhưng chết vì lag mới ức chế c7c7
    Lag có thể do mạng nhà bạn. Evan tuy không có lượng MP cao như các mage thuộc nhánh Explorers, nhưng vẫn có Recovery Aura hỗ trợ tốt mà bạn c4.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    PB đi sao nhể, nó phản dame hồi nào ko hay toàn chết.

c3 ko biết sao mình dùng evan solo có bh die đâu c4 chỉ 1 số loần d/c thôi

Vâng em cũng có thể do mạng nhà em em cảm ơn a c đã góp ý chỉ là do em ức chế tâm lý quá từ hôm kìa đến giờ với cả thử viết một bài lên diẽn đàn cho vui ý mà thanks again c13

Đang ở
    HCM city
    boss có lỗi gì đâu mà bảo boss lỗi

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    boss có lỗi gì đâu mà bảo boss lỗi
    độn thổ bay lên bay xuống + phản dame không có đầu lâu nhiêu đó đủ lỗi chưa : v.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối