Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 149
    Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi technigold2 Xem bài viết
    bạn không hiểu đây là CB à, chỉnh như thế bọn luyện trước thế nào và bọn luyện sau như thế nào. Công Bằng không thì tự hiểu. còn nếu OB thế thì chẳng có gì kêu ca
    Vâng bây giờ luyện trước , bik bug nv là 120x nhé , còn bây giờ vào sau level nhiu đứng level đó nhé
    - Just A Roy -

Một số lỗi nhỏ trong maple...

nem gachhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Lần sửa cuối bởi okiemmano1o, ngày 16-07-2012 lúc 15:33.

từ từ nào bạn, gì phải vội, chờ nó OB hẵn rồi chơi cho khỏe không nào F3
    mờ đây là CB nạp thẻ vào cho lú à

Trích dẫn Gửi bởi banbanhran Xem bài viết
    Như nói trên về tỉ lệ x exp , x drop đồ , x drop vật phẩm nhiệm vụ , x tiền
    4 cái này liên quan tới nhau chặt chẽ vô cùng nên Admin chỉnh sao cho hợp lý chứ như tình trạng bh chả có cái nào hợp lí được cả .
    Đầu tiên là x exp . nếu là x1 tỉ lệ người đi fam thì ít mà người làm quest với đi pq thì nhiều ---> ko fam thì lại ko có tiền-----> mà có fam thì cũng chẳng được bao nhiêu tiền vì tỉ lệ x drop tiền quá ít ----->tỉ lệ rớt đồ lại thấp ko có cái bán đi để lấy tiền mua máu mua mana để đi fam ------>ko thể làm quest vì tỉ lệ x drop vật phẩm nv quá thấp mà tiền lại chả có được bao nhiêu -----> ngồi làm quest= fam 2 tiếng là nick ko còn 1 xu dính đít -----> nạp thẻ hoặc nghỉ game
    chính nó, đấy nó đấy , vấn đề nằm trong vấn đề tất cả vấn đề gộp lại 1 vấn đề, hy vong BQT sẽ điều chỉnh cho phù hợp và hợp lý thân
    ---------------------------->>>> D a r k D r e a m s <<<<---------------------------------
    ----------><----------

------------------------------------- Http://DarkDreams.TK -------------------------------------

Đang ở
    Đâu đó gần... đây!
    Trích dẫn Gửi bởi oKiemMaNo1o Xem bài viết
    Cái này nói = lời thôi vì chụp hình rất khó để hiểu...
    1 : Các nhiệm vụ mà NPC yêu cầu kiếm đồ danh riêng cho nhiệm vụ đó thì những đồ đó rất đó gần như không thể kiếm được ( một số nhiệm vụ )
    vd Như nhiệm vụ kiếm pho mát của váy đỏ ( Thành phố đồ chơi ) - đánh mãi k thể ra miêng pho mát nào!!
    2 : Pass nv dùng để làm gì ??
    Lúc start nhân vật thì yêu cầu pass nhưng nhiều lúc chỉ cần ấn pass lung tung - k phải pass mình cài trước đó vẫn được
    3 : Một số chỗ khi đi ra sẽ đưa về thị trấn xanh
    vd : Chỗ yêu tinh lùn ở làng tuyết...vào xong đi ra khỏi cửa..) về thị trấn xanh
    Hay chỗ làm Q nhóm ở Thành phố đồ chơi đi vào xong đi ra về thị trấn xanh...Nói chúng rất nhiều chỗ như vậy !
    Em bít đây là những lỗi nhỏ nhưng em vẫn post lên vì nhiều lỗi nhỏ cũng như nhiều lỗi lớn rồi
    Mong các bác ném gạch nhẹ tay
    Thêm này, chỗ PQ orbis hay còn gọi là vườn trên mây ấy, cũng ra là bay về thị trấn xanh. Quest nào bảo lụm đồ ở trong hầm eldelstein thì gần như k làm được, như cái nv tìm tim của racacoonis ý...
    Xoẹttttttttttt.... Rách giấy rồi F3.

Tomoki - Battle Mage

Làm nhiệm vụ fam trong map train center ấy , nó kêu kiếm Letter Of Commendation-Magician Aventurer đánh 1 tiếng ko ra nản vãi =(

mình thấy tỉ lệ drop đồ như vậy là dc, còn exp thì để X5 hay X10 là đc để chơi cho hứng thú, chứ như bây giờ nản quá, có 1 số bạn thấy ko sao chứ những bạn lên lớp 12 chuẩn bị thi đại học gia đình cho chơi tuần 1 lần thì còn thú vị j nữa

lớp 12 rồi nghỉ chơi đi bạn ơi. lo thi mốt mà chơi muốn chới game suốt đời ah

dang len lop 12 .................

mình lúc trước cũng thấy rate vấn đề nặng mà mọi người cứ bị hội chứng đám đông thích để rate x1 tớ chưa thấy một pms nào để x1 ma nhìu người chơi
    tốt nhất rate cứ như thế này x5x2x3
    không quá cao

Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về Vấn đề drop và drop list....
    Bởi hwaibi trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 18-11-2012, 14:21
  2. Drop Closed Beta và Drop Open Beta như thế nào đây?
    Bởi seakill3r trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 13-07-2012, 18:00