Kết quả 1 đến 10 của 23

Threaded View

gửi JavGod hay Devastated hiện tại

gửi JavGod hay Devastated hiện tại .Thằng e " thân thiết " nhất và cũng là thằng e " khốn nạn " nhất.

Nhìn tiêu đề chắc m thừa hiểu t muốn nói gì rồi .Tao thật sự thất vọng về m , ae chơi vs nhau ntn thì m cũng hiểu. bọn t chưa bao h đối xử ko tốt vs m mà m lại chơi " emyêucáoemyêucáoemyêucáo " như vậy.Buồn cười là khi tao mất acc tao lại đi kể vs chính thằng lấy acc của mình chứ .Từ khi nhìn thấy cây đèn bí m cầm + đống chair m "tự nhiên " có tao đã thấy ngi rồi nhưng tao vẫn chưa dám nói vì acc siro chưa lấy lại đc + tin tưởng m sợ m phật lòng đó nhưng từ khi tao lấy lại đc âcc siro + việc m chặn fb của t thì tao đã hiểu . Tao vẫn nhớ những lời m nói ghét bọn lừa đảo ntn nhưng h m đag làm cái gì vậy ?? Trộm acc của ae à ? .Mất acc mất đồ nói cho cùng lỗi cũng tại tao ngu, tao tin nhầm ng thôi nhưng đến h tao cũng ko ngĩ ra đc m lại có thể rr đến vậy . Nói vậy cũng đủ r 1 phần nữa là để các bạn biết nếu có trade vs Devastated cẩn thận bị lừa nhé.

P/s : kinh ngiệm xương máu của mình trong 1 năm chơi game này là " càng những thằng thân thì toàn là thằng đểu "
    Lần sửa cuối bởi 012690491499, ngày 19-10-2015 lúc 00:26.