Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 56

Chủ đề: Mọi ngừi vào xem

Mọi ngừi vào xem

từ khi thông báo cái event halloween thì lại thấy các topic trong box cảm xúc liên tục, các topic ấy bàn vào các vấn đề như tỉ lệ drop hay giá đổi cao này nọ.....

mình theo ý kiến riêng ( không phải có ý gì) mà công nhận là drop khó thật, đánh biết lâu mới ra 1 dark token với lá còn box thì khỏi nói cũng đủ hiểu
    đây là cái event mà vắng nhất mình từng thấy, chứ 2014 thì halloween rất đông vui mà bây h thì lại vắng như thế này.mọi ngừi đã nghỉ game hết và game vẫn còn cầm cự được là do công sức mod và smod, không là đã sập r chứ đừng than vãng nữa. con ngừi ai chả có lòng tham, chỉ thích ngồi 1 chỗ đem đồ ăn tới để trc mặt thôi. mình thấy mấy bạn qua sv nc ngoài chơi vì những lí do sau đây ( có thể th):
    + lên lv rất dễ và kiếm meso nhanh
    + chair nhiều, đồ new này nọ
    tại sao mà cứ nghĩ đến những thứ này???? chơi sv khác thì chơi cho đã hai bàn tay với con mắt r cũng sẽ chán
    p/s: tại sao mình không ở lại sv việt nam để giúp nhau xây dựng cái cộng đồng mạnh hơn và cùng nhau phát triển nó, mấy bạn không thấy sv việt mình đã quá dễ dãi không như sv khác ... Vì sao sv mình dễ quá?vì do ý thức của con ngừi Việt quá kém( k nói hết nhé), bạn xem sv nc ngoài ks kênh là band, này nọ là band tại sao sv việt k làm v, tại vì khi cấm các bạn này nọ r các bạn xúm nhau chửi game nói lùm xùm các vụ...... r mấy bạn bỏ game thì nó sẽ sập, qua sv khác mấy bạn chơi sướng con mắt r bị band thì mấy bạn đâu núi tiếc vì mấy thứu đấy bên đây xem trọng chứ bên đó xem như đồ bỏ v, bị band r thì đâu sao kệ mà, tạo acc khác chơi cũng có th.
    nói v thôi cho mấy bạn hiểu bây h nước mình sống theo lối phong cách Phương Tây quá nhiều, qua sv khác cho chúng nó phỉ nhổ vì vn nghèo mà. Thân
    p/s2: sẵn cho mình hỏi sao mod caramen nghỉ v?
    Lần sửa cuối bởi zS_Karios, ngày 30-10-2015 lúc 23:00.

thực ra cái ev lần này drop thấp + tỉ lệ đổi cao, nếu giữ nguyên drop thì nên giảm tỉ lệ quy đổi xuống

thay vì tăng drop đi còn đỡ hơn giảm tỉ lệ đổi, traint hấy k ra là bực r

Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    thay vì tăng drop đi còn đỡ hơn giảm tỉ lệ đổi, traint hấy k ra là bực r
    ns chung ev lần này khá là nhàm, tính tương tác giũa gamer không cao

vào box góp ý đi chứ ở đây nói mãi cũng thế thôi

Trích dẫn Gửi bởi 012690491499 Xem bài viết
    vào box góp ý đi chứ ở đây nói mãi cũng thế thôi
    gọi là nói với nhau thôi, chứ gm đã nói là không sửa lại gì hết rồi mà

nói thật chứ box góp ý cũng v th, k dc gì thêm đâu, đăng ở đây chỉ cho mn hiểu cái topic này không phải nói mod mà là bọn gammer nhột ấy

với dân game cày cuốc thì tỉ lệ drop này ko thể chịu nổi,1h chỉ dc 150 lá thế phải cần 7h mới dc 1k lá zz -_- mà set đổi lá cũng phải cần 20k lá thế thì phải cày 20 ngày liên tục, mỗi ngày 7h thì ai cày cho nỗi

Trích dẫn Gửi bởi vuongpro0981231 Xem bài viết
    với dân game cày cuốc thì tỉ lệ drop này ko thể chịu nổi,1h chỉ dc 150 lá thế phải cần 7h mới dc 1k lá zz -_- mà set đổi lá cũng phải cần 20k lá thế thì phải cày 20 ngày liên tục, mỗi ngày 7h thì ai cày cho nỗi
    cái tỉ lệ này đang nuốt đi việc làm lãng phí của gammer vô game đây, game đừng níu kéo gammer như v sẽ đi sai con đường, thay vì tỉ lệ drop tăng mà đổi giữ nguyên thì cũng k sao , nó cũng làm gammer thích thú train đấy

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Bài viết rất tâm huyết
    Nhưng nó sẽ chẳng đi đến đâu đâu e, khi sv đã chia làm các phe tnay rồi thì rất khó để đoàn kết lại

Nhìn chung với những ng chơi lâu (ae,bạn bè) thì event này thực sự k đáp ứng được yêu cầu của họ,(trong đó có anh) còn với những bạn mới thì chắc event lần này cũng ok r, nên mới có nhiều topic thảo luận về việc tăng tỉ lệ drop coin/lá, hoặc giảm tỉ lệ quy đổi hoặc là bàn về việc đánh boss, mở ra ghế, ....

Nói chung Game giờ thiếu đi 1 người đứng đầu có đủ tầm bao quát để đáp ứng được phần lớn gamer (tất nhiên k phải 100%) chứ k phải chia ra làm 2 phía đối lập hoàn toàn thế này. K biết admin có code event lần này k hay chỉ để các GM, Smod làm, cảm giác nó chưa thực sự được chuẩn bị kĩ lưỡng mà chỉ đưa ra để đáp ứng sự chờ đợi. Cái dễ nhìn nhất là việc xuất hiện tờ giấy 50% ép +5 acc vs +5 avoid trong shop là biết, rồi việc thay đổi chóng mặt cấu trúc event ....

Mấy topic kiểu này chỉ để bày tỏ cảm xúc thôi chứ nó cả có tác dụng gì với việc thay đổi event đâu chán chán event k có gì làm nên lên đây hóng hớt 4rum, nhiều cái hay ho phết
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối