Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 65

Chủ đề: Xúc Cảm.

Xúc Cảm.

Cái này chỉ là quan điểm và ý kiến cá nhân thôi nhé. Chắc chỉ cần đọc tiêu đề là mọi người biết nội dung của bài viết này nói về đề gì rồi nhỉ ? Một vấn đề đang được bàn tán nhiều nhất trên forum của chúng ta.

Đầu tiên mình đề cập đến đó chính là event lần này, Dark Token và toàn bộ item đổi được từ vật phẩm này, tất cả đều untrade . Không cần nói lên cái hại hay lợi của việc biến vật phẩm này từ untrade thành trade nữa nhé, vì rất nhiều bài viết đã nói nên suy nghĩa và ý kiến của mình rồi. Cái mình muốn bổ sung thêm đó chính là thái độ của Ban Quản Trị game và các Mod, Smod. Người nhắc đến đầu tiên đó là mod tomlucass tuy chỉ là suy đoán nhưng mình dám chắc đến 90% là mod này đã nghỉ ingame rất lâu hoặc có chơi nhưng k tham gia event hay là event game không ý nghĩa gì với anh ta. Mod tom luôn luôn phản đối mọi ý kiến, góp ý của người chơi và đưa ra nhưng lí do rất khó hiểu để phản đối ý kiến đó. Gần đây mình có đọc bài viết velican ( Link : http://diendan.maplevn.com/showthrea...ang-Dark-Token ) Bạn này nói về tỉ lệ rớt của Dark Token, chắc ai đang tham gia event cũng biết tỉ lệ rớt xu rất là thấp trong khi đó những thứ đổi đc bằng xu thì yêu cầu rất cao, toàn 800 - 1000. Không fix tỉ lệ cao hơn 1 tý thì thôi đằng này Mod Tom lại muốn admin giảm tỉ lệ rớt xu đi . Bạn không thấy mình rất quá đáng sao ? #ngunggaychannan đi mọi người đang rất chán nản và khó chịu về vấn đề này rồi. Tiếp đến là S-mod yataome mình thấy thái độ của bạn rất cợt nhả, trong topic của mashimaru ( Link : http://diendan.maplevn.com/showthrea...-xuc-ve-tat-ca )
    trong khi mọi góp ý kiến thì thay vì tiếp nhận bạn lại đùa cợt, hời hợt. Cứ như là không qtam những gì đang xảy ra trong topic này vậy. Game càng lúc càng đi xuống, thay vì quý trọng người chơi thì smod caramen luôn luôn bất cần và câu cửa miệng của smod đó là " VẮNG MỢ CHỢ VẪN ĐÔNG " 1 suy nghĩ rất thiển cận Vậy cho mình hỏi smod nhé ? CẬU vs MỢ ở nhà hết thì ai sẽ ra CHỢ ? và CHỢ dành cho ai ? Tồn tại có ý nghĩa gì không ?. TẤT CẢ CÁC SMOD và MOD đang có những thái độ bất cần với game và người chơi game của họ Cứ nghĩ người này k chơi người khác sẽ chơi, chính cái suy nghĩ đấy đang kéo MapleHeroGame đi theo vết xe đổ của MapleVinaGame đấy không phải là cựu maple hay gì những mình cũng ngắn bó với Maple của hero từ khi OP Beta cho đến bây giờ, tuy thời gian chơi game k đc nhiều vì bận công việc nhưng lúc rảnh thứ mình tìm đến giải trí đầu tiên vẫn là MapleVN. Vậy nên xin đừng giết chết nó, hãy chú ý đến ý kiến của tất cả người chơi, hãy dẹp cái tôi trong mình đi. Tôi luôn yêu Maplestory nhưng tôi không yêu cách ban quản trị điều hành nó. Cảm ơn

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Mình thấy mod tom kiến nghị nâng tỷ lệ drop mà bạn, bạn xem lại đi.
    SMod cara thì khỏi bàn đi bạn vì smod cá nghỉ rồi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Smod caramen nghỉ gì cơ

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    Smod caramen nghỉ gì cơ
    Smod Caramen nghỉ cũng được 1 time rồi nên bạn đừng nhắc đến nữa
    Không có Cara nên giờ tình hình mới như thế này đấy :trolltheongay:

Smod caramen nghỉ gì cơ
    chả nghỉ từ lâu rồi còn gì

Đang ở
    Biên Hoà City
    Smod caramen nghỉ gì cơ
    smod Carmen nghỉ lâu r mà nhỉ
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

game đang tụt dốc không phanh

Đang ở
    Biên Hoà City
    mà công nhận là topic làm kĩ càng đẹp đẽ v mà buồn cái thớt ko đọc kĩ mấy cái cmt của mod vs s-mod :troll1:
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Bạn nhầm rồi đấy, ý của câu " GM tính toán event diễn ra trong khoảng tgian dài nên theo GM để như vậy đã là hợp lý rồi.
    Mình đang muốn kiến nghị nâng drop rate của Lá và Coin lên 1 tí " Không phải tăng tỉ lệ drop xu mà là tăng tỉ lệ KHÔNG DROP XU.

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Bạn nhầm rồi đấy, ý của câu " GM tính toán event diễn ra trong khoảng tgian dài nên theo GM để như vậy đã là hợp lý rồi.
    Mình đang muốn kiến nghị nâng drop rate của Lá và Coin lên 1 tí " Không phải tăng tỉ lệ drop xu mà là tăng tỉ lệ KHÔNG DROP XU.
    Chắc đầu óc mình có vấn đề nên đọc câu đó ko làm sau suy ra được ý giống bạn.
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối