Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 65 của 65

Chủ đề: Xúc Cảm.

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi chivochelun Xem bài viết
    Còn mình thì thấy event này so với các event trước thì nhạt. Event trước buôn bán tấp nập đến ngày cuối. Còn ev này vắng vẻ. Buôn bán không bằng 1 góc ev trước. Mục đích chỉ xin bqt xem và nghĩ ra biện pháp thôi chứ cứ ntn thì ngày càng vắng thôi
    cứ nghĩ rằng hết event hlw thì tới event giáng sinh, hết giáng sinh tới Tết, event thì cũng có lúc này lúc khác :g18:
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi chivochelun Xem bài viết
    Còn mình thì thấy event này so với các event trước thì nhạt. Event trước buôn bán tấp nập đến ngày cuối. Còn ev này vắng vẻ. Buôn bán không bằng 1 góc ev trước. Mục đích chỉ xin bqt xem và nghĩ ra biện pháp thôi chứ cứ ntn thì ngày càng vắng thôi
    nói chung từ ngày t come back 30/4 k event nào = event 9th hết ahihi
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    hà nội
    Thôi giải tỏa búc xúc, có gì muốn nói thớt này và thớt yu nói hết cả r. Mỡi lần gop ý đòi quyên lợi là chung cho ca sever, đòi đc thì ai cám ơn, ko đc thì cả seber trách móc tại mày mà thế này thế chai.... như thế ai còn dám lên đòi quyền lợi cho nữa. Nói chung là buồn
    - Càng ngày càng thối nát -

1.Mod tomlucass đã nghỉ ingame rất nhiều.
    Ở ẩn kĩ quá hay sao ý. Sao bạn biết mình off game lâu năm và mình k coi event có ý nghĩa gì với mình.
    Bạn đừng nói như thể bạn đang nắm rõ con nguời mình vậy. Mình đang cày Event nhé. 400 coin và 600 lá trong 3 ngày rồi. Tự tay train đấy. Và vẫn đang tự cày, cày đi cày lại đấy
    Bạn cần mình chụp acc cho bạn xem 14 char tất cả từ 10x tới 18x mình cày không. ĐÓ còn chưa kể xóa đi cày đi cày lại rất nhiều vì phân vân. Bạn cứ hỏi Mod Ariesmoon, Bekento,...sẽ rõ
    Vả lại mình nói là có cái lỳ của mình
    Các bạn đang khó chịu vì không nói lại được đấy à? Mình hỏi thật. Nhìn xem các bạn thanh minh được cái gì? Giải thích thì đã bất hợp lý, toàn để lộ sơ hở. Xin hỏi bạn, mình nói sai chỗ nào? Nếu các bạn không chứng minh đc mình nói sai, thay vì thuyết phục, thì chính các bạn mới đang là người có thái độ với bọn mình.
    Rồi nói k xong thì lại vịn vào cái "Đám đông": " thôi cứ để mng quyết định đi" sau 1 hồi nói chẳng ra đâu vào đâu ấy. Thật đấy. Thôi kiểu bấu víu thế đi. Các bạn đã biết là biểu quyết kiểu đa số thế thì kqua thế nào rồi, việc gì phải đề xuất kiểu ấy cho nó thừa thãi ra.
    Tất cả đội mod và Smod đều thống nhất làm đúng nguyên tắc từ đầu, k thay đổi gì. Chỉ là Gm xét lại thấy nếu k thay đổi thì dư luận nó sẽ "lên án kiểu thái độ" ít nhiều,...nên mới có sự thay đổi này thôi nhé. Và cúng nói luôn, giữ nguyên chẳng tổn hại lợi ích của ai cả. Nước ngoài chả ai kêu, sao chỉ dân Việt Nam kêu vậy? Do dân Việt Nam có tài "góp ý" à
    Mình chỉ phản đối việc untrade coin chứ không hề muốn giảm tỉ lệ drop coin xuống o.O. Tam sao thất bản kinh thế @@
    Đừng nói sai sự thật mà mang tiếng mình .
    2. Mod Yataome cợt nhả?
    Bạn còn chẳng hiểu anh ấy nói ra câu ý với ý nghĩa gì mà bạn bảo cợt nhả.
    Người ta nghĩ gì, người ta đang làm gì cho các bạn, các bạn đâu có biết. Các bạn chẳng 1 tiếng mang ơn vì GM mang event đến cho các bạn thì thôi. Còn nố lực "góp ý kiến" xong "Góp không được" thì thái độ ra mặt. Đừng dối lòng hay tỏ vẻ giả tạo nữa. Buồn cười lắm.
    Các Smod hay GM khác có thể không nói, nhưng mình khác, cái gì cũng vừa phải thôi, đừng có "dân chủ quá trớn".
    Nào là "vì cộng đông", nào là "góp ý kiến chân thành"....Song thực chất cái dân chủ quá trớn nó lại nổi lên rõ ràng thế
    rồi cứ đợi xem, cái "vì cộng đồng" ý nó đi đến đâu.
    3. Chấm chấm chấm...
    Lần sửa cuối bởi tomlucass, ngày 30-10-2015 lúc 22:16.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Tự vơ vào mình thì chịu rồi. Người nói ko có y người đọc tự hhiểu nhiều ý khác nhau. Ngôn ngủ tiếng việt no phong phú. Và nên quot lại cả cậu cmt của mình cho no rõ hoàn cảnh là mình đang nói đen nhung người mà yu nói chứ ko phải 1 mình minh có suy nghĩ như vậy
    Mình ko vơ đâu
    Là do cách trình bày của bạn đấy
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 30-10-2015 lúc 21:52.
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567