Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 65

Chủ đề: Xúc Cảm.

Trích dẫn Gửi bởi headpiglx Xem bài viết
    Chơi game chỉ vì cặp ghế thôi à :troll17::troll17:
    Bẩm sinh hay có đào tạo vậy bạn? Cái đó là mình nói cho bạn thử đặt tình cảnh của bạn vào trường hợp ấy đấy. Cụ thể là đồ có giá trị tự nhiên bùng 1 phát biến thành rác đấy.

Đang ở
    hà nội
    1 thank cho thớt , minh đang nói cảm xúc của mình mà vào cmt kiểu thái độ troll mem cợt nhả. Chả buồn cmt nói lại
    - Càng ngày càng thối nát -

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    không nhầm thì ku nó là zhiying và nó bán acc rồi nên không có nick chính nữa :v
    Thánh điều tra :g14:
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    Hà Nội
    Nhân tiện thì hôm nay mình đọc hơi nhiều chữ rồi, và bài của bạn chủ topic thì sai ngay từ chỗ sau khi xuống dòng đầu tiên nên thực sự làm mình ko muốn đọc gì thêm bên dưới bài nữa
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Thánh điều tra :g14:
    thằng em mà, nghe cái giọng là biết, có cái comment trước nó cũng nói về vấn đề nạp các kiểu rồi, cái giọng này chạy đâu cho thoát :v
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Trích dẫn Gửi bởi headpiglx Xem bài viết
    Chơi game chỉ vì cặp ghế thôi à :troll17::troll17:
    không nhầm thì ku nó là zhiying và nó bán acc rồi nên không có nick chính nữa :v
    Chuẩn rồi anh! Mình cmt thì thính lắm kêu clone này clone nọ. Đến lúc các bạn tay to log clone vào nâng bị quan điểm bản thân thì chả thấy nói năng gì cụ thể là thằng laocongcong ở topic cũ của em ấy!
    Ps là 1 acc cmt = đt 1 acc cmt bằng lap nên đừng nói mình log clone. Acc chính mình bay rồi cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi chivochelun Xem bài viết
    Bẩm sinh hay có đào tạo vậy bạn? Cái đó là mình nói cho bạn thử đặt tình cảnh của bạn vào trường hợp ấy đấy. Cụ thể là đồ có giá trị tự nhiên bùng 1 phát biến thành rác đấy.
    Ai bảo bạn đầu tư vào mấy thứ rủi ro đó. Bạn biết trước được tương lai hay gì mà phán như thánh?? Bạn đã thích "cặp ghế"Thích thì phải chịu thôi. Từ hôm qua đến giờ thấy có mỗi bạn là than như đúng rồi ấy?? "Cặp ghế" :troll17::troll17:

Đang ở
    Cần Thơ
    thằng em mà, nghe cái giọng là biết, có cái comment trước nó cũng nói về vấn đề nạp các kiểu rồi, cái giọng này chạy đâu cho thoát :v
    Chắc bạn ấy ko biết có những người thầm lặng đổ tiền và chơi,bị hố nhiều mà không một lời kêu ca than vãn
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    1 thank cho thớt , minh đang nói cảm xúc của mình mà vào cmt kiểu thái độ troll mem cợt nhả. Chả buồn cmt nói lại
    Thực sự là lúc đó bạn phán ẩu chứ đâu phải nói cảm xúc ?
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi chivochelun Xem bài viết
    Chuẩn rồi anh! Mình cmt thì thính lắm kêu clone này clone nọ. Đến lúc các bạn tay to log clone vào nâng bị quan điểm bản thân thì chả thấy nói năng gì cụ thể là thằng laocongcong ở topic cũ của em ấy!
    Ps là 1 acc cmt = đt 1 acc cmt bằng lap nên đừng nói mình log clone. Acc chính mình bay rồi cảm ơn
    h zhi mà off thì mất 1 nguồn nuôi game đáng kể và h thêm vài top phú gia bỏ game nữa là xong :troll13:
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối